Tập Lái
9/2/17
49
25
18
KK, Gara Duy Thạch báo 2,5tr; Gara Vui báo 2,2tr. Cảm ơn thông tin của bác chủ. Em muốn xen cái hình zin, vì của xe em thì không biết loại gì!

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Giá cả phụ tùng thì cũg vô chừng lắm các bác ơi. Mình mách nhau giá này giá kia nhưng có biết nó đúng chuẩn xe mình k chứ nói chi Hãng hay k phải hãng!

• Like
Reactions: Linh74
Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
KK, Gara Duy Thạch báo 2,5tr; Gara Vui báo 2,2tr. Cảm ơn thông tin của bác chủ. Em muốn xen cái hình zin, vì của xe em thì không biết loại gì!
Bác tháo két trên xe rồi mua cái y chang, còn muốn mua zin thì vô Mekông .

Hạng C
16/2/16
613
776
93
1,8tr nhiều khi chưa bao gồm công thay. Em cảm nhận gara họ sống bằng tiền công+phụ tùng chứ không sao sống nổi. Em vừa làm 2 lốp Bridghtone Techno, giá trên hãng và quảng cáo chỉ trên dưới 1tr. Lên Hải Triều ngay Nguyễn Văn Linh 1,3tr/cái bao gồm công ráp cân chỉnh 4 bánh, quét bóng lại 2 bánh cũ. Nói chung bit nó cao hơn nhưng mà luật nó vậy, dịch vụ mà!

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Trời! Nếu vậy bác k đi chỗ khác thay BS Turanza cho lành vì thật sự mà nói thì Techno mỏng manh hơn Turanza đó. Dưới quê e, Turanza 1.2tr bao cân chỉnh 2 bánh trước dẫn động (2 bánh sau có mịa gì mà cân chỉnh vì xe bác mâm sắt xuất xưởng đã cân bấm chì rồi. kêu nó chỉnh 2 bánh sau thì nó biết ngay, lụm bác 1.3tr là đúng bài!)
1,8tr nhiều khi chưa bao gồm công thay. Em cảm nhận gara họ sống bằng tiền công+phụ tùng chứ không sao sống nổi. Em vừa làm 2 lốp Bridghtone Techno, giá trên hãng và quảng cáo chỉ trên dưới 1tr. Lên Hải Triều ngay Nguyễn Văn Linh 1,3tr/cái bao gồm công ráp cân chỉnh 4 bánh, quét bóng lại 2 bánh cũ. Nói chung bit nó cao hơn nhưng mà luật nó vậy, dịch vụ mà!

• Like
Reactions: fiatbinhchanh