Hạng C
16/2/16
613
776
93
Trời! Nếu vậy bác k đi chỗ khác thay BS Turanza cho lành vì thật sự mà nói thì Techno mỏng manh hơn Turanza đó. Dưới quê e, Turanza 1.2tr bao cân chỉnh 2 bánh trước dẫn động (2 bánh sau có mịa gì mà cân chỉnh vì xe bác mâm sắt xuất xưởng đã cân bấm chì rồi. kêu nó chỉnh 2 bánh sau thì nó biết ngay, lụm bác 1.3tr là đúng bài!)
Tại em không có thời gian tìm hiểu nên chắc bị lùa gà. Hên em thay có 2 bánh, thay 4 cái chắc lỗ hơn. Bác cho em địa chỉ chỗ dưới Tân An nào để có dịp đi về quê e ghé thay tiếp chứ trên SG em không có thời gian đi chỗ khác. Mà vô thấy cách làm việc nhìn thì chuyên nghiệp nhưng mòi tiền đủ thứ. Vô kêu e thay mich, rồi kêu thay 4 cái luôn đi.

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
Tại em không có thời gian tìm hiểu nên chắc bị lùa gà. Hên em thay có 2 bánh, thay 4 cái chắc lỗ hơn. Bác cho em địa chỉ chỗ dưới Tân An nào để có dịp đi về quê e ghé thay tiếp chứ trên SG em không có thời gian đi chỗ khác. Mà vô thấy cách làm việc nhìn thì chuyên nghiệp nhưng mòi tiền đủ thứ. Vô kêu e thay mich, rồi kêu thay 4 cái luôn đi.
Bác sang quá. Em thay vỏ Hancook 1tr , 13".

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Vỏ xe Minh Tân đối diện xuất nhập cảnh Long An, đường Châu Văn Giác.

• Like
Reactions: fiatbinhchanh
Tập Lái
9/2/17
49
25
18
Bác chạy tới gần ngã tư ga, trên quốc lộ 1 có cửa hàng lốp xe rất lớn! Mai em coi địa chỉ post cho bác.

• Like
Reactions: fiatbinhchanh
Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
Nó bao gồm cả giải nhiệt cho máy và máy lạnh phải không bác.
Hình thế này thì không giống với cái nằm trên xe em.
Ko bác, cái này là két nước giải nhiệt cho máy, còn giải nhiệt cho máy lạnh là giàn nóng là cái khác ạ