Hạng B1
28/5/05
73
5
8
TP. HCM
CườngHướng nói:
ôi giời, siêu xe ở VN đếm trên đầu ngón tay, nếu mà chỉ chăm chăm dịch vụ cho siêu xe thì có mà sập tiệm, bác chủ này k làm ăn thêm tất cả các loại xe khác thì hơi phí. à bác ơi, chỉ có rút nhớt cũ ra thay nhớt mới vào, kiểm tra lại hệ thống phần mềm mà gọi là bảo dưỡng à??? bảo dưỡng là phải kiểm tra và đại tu toàn bộ xe: máy móc, khung gầm, phần mềm, phanh ...các thứ. vì thế theo e bác nên đặt tiêu đề cho bài viết là : Thay nhớt cho siêu xe thôi !!!

??? ...:cool:

Hạng B2
13/6/09
433
0
0
Las Vegas
CườngHướng nói:
ôi giời, siêu xe ở VN đếm trên đầu ngón tay, nếu mà chỉ chăm chăm dịch vụ cho siêu xe thì có mà sập tiệm, bác chủ này k làm ăn thêm tất cả các loại xe khác thì hơi phí. à bác ơi, chỉ có rút nhớt cũ ra thay nhớt mới vào, kiểm tra lại hệ thống phần mềm mà gọi là bảo dưỡng à??? bảo dưỡng là phải kiểm tra và đại tu toàn bộ xe: máy móc, khung gầm, phần mềm, phanh ...các thứ. vì thế theo e bác nên đặt tiêu đề cho bài viết là : Thay nhớt cho siêu xe thôi !!!

bác làm công cho hãng bác Wit hay sao mà bác rành thế...hay bác là chủ 1 trong những chiếc trên? bác ăn gì mà khéo dèm người ta thế? chưa có gì trong tay mà đã giả rành...nhìn cái background của cái avatar là biết sinh viên tỉnh lên thành phố học ở nhà trọ...tiền sơn vôi còn ko có phải lấy poster dán!!! =]] còn nếu bác giàu thiệt thì em xin lỗi hí hí

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas
Re:Bảo dưỡng siêu xe sau Tết Canh Dần - 30 phút ( #22 )

[blockquote]CườngHướng

[/blockquote]

bác làm công cho hãng bác Wit hay sao mà bác rành thế...hay bác là chủ 1 trong những chiếc trên? bác ăn gì mà khéo dèm người ta thế? chưa có gì trong tay mà đã giả rành...nhìn cái background của cái avatar là biết sinh viên tỉnh lên thành phố học ở nhà trọ...tiền sơn vôi còn ko có phải lấy poster dán!!! =]] còn nếu bác giàu thiệt thì em xin lỗi hí hí

VoHongQuan

@ Bác Cường Hướng : Nếu bác nói việc định kỳ đó không phải là bảo dưỡng thì chỉ gọi là đi thay nhớt thôi đó hả !? ... Ôi siêu xe mà coi như xe máy , thì mấy xe ghẻ tụi em đi chắc = chiếc xe đạp
. Bác Đại gia quá vậy :D

... Chắc bác rành xe lắm , vậy cho em hỏi nhé :

- Bảo Dưỡng là gì !?
- Đại tu là gì !?

Trả lời xong em hỏi tiếp nhé !

Last edited by a moderator:
Hạng D
19/11/06
2.252
0
36
Nhà em
CườngHướng nói:
bác dùng ngón tay đếm ko hết thì dùng nốt ngón chân nhé,nếu vẫn ko hết em với bác đếm chung haha:D

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ
bảo dưỡng là phải kiểm tra và đại tu toàn bộ xe: máy móc, khung gầm, phần mềm, phanh ...các thứ

:)) :)) noi vậy là hiểu rồi hahahaha nên em cũng chẳng mất công giải thix làm j, em chỉ "thay nhớt" cho mấy em siêu xe thôi bác à

Tập Lái
10/6/10
20
0
1
CườngHướng nói:

Ui, em ko có tiền nên chỉ vô xem và thấy bác Wit là gara sieu xe dau tien ở VN, bác Cường Hướng gì ấy chắc phải đi bugati nhỉ, hahahah, nói chẳng suy nghĩ, vô xem không biết nói gì thì câm nín đi, thử hỏi bác đủ tiền thay nhớt cho nó khồng???? mà nói chê trách người ta