Hạng B1
8/4/10
66
10
8
Oh, hay qua, cac Bac co vo My Mieu ma dam Choc Ngoay Mong Ma tum lum, Bac cho toi hoi cach duc bo cai cuc Cata de toi vut quach no di cho roi. Thanks bac!
mecanikoto nói:
cái Catalitic bác bigdog nói , bên Đức có những chú đi lòng vòng Châu âu thu mua lại, 50€ 1 cục sắt vụn đã hư nha , nghe nói trong đó hàm lượng Bạch Kim khá cao a' , hehe nhg e nghe nguoi đi thu mua nói thế thôi, vậy là bác BigDog lãng phí mất 50€ nha

Cái Cata đó là đi ra từ đuòng xả của máy bác ơi , nó giảm CO để o gây ô nhiểm nhg ngược lại làm xe bi ém hơi , nên đục ra thì chạy sướng hơn , với lại cục đó có hư mà thay thì 800 đến 1000€ , để tiền làm wa? pô đô. cho no' hoành tráng hả bác Big haha

Tập Lái
20/10/09
14
0
0
51
Bác có nhầm không , tại sao là Bình Quới , Tân Cảng chứ bác nhandream85 , chỗ bác có bán phụ tùng luôn không?

Last edited by a moderator:
Hạng C
28/1/05
781
19
18
60
Hà Nội
xe e độ pô rồi bác..
ga lên nghe tiếng nén của K.. Phừng Phừng phừng phừng..
sướng cả người..
nhưng mà hậu quả về sau.. thì tê tái lắm hehe..

đi ko ga to thì ko sướng.. ga to thì chít tiền xăng :))

Tập Lái
21/8/09
33
0
0
cái đó thì có khoan, búa , đục , đập điên người luôn bác ơi , nếu của bác còn mới , chưa bị đóng cục trong đó thi nhanh, chứ nếu đa bị nghẹt thì hic hic , từ từ kiên nhẫn mà khoan mà đục ah
Haha 100 km thêm 2 3 lít xăng nhầm nhò gì với túi tiền của bác hả bigdog, đổi lại đc sự sướng cả người còn gì

Hạng C
28/1/05
781
19
18
60
Hà Nội
@mecanikoto : bác chém dữ quá.. e phải té đây...
túi của e viêm hoài ko à..

Tập Lái
25/3/10
47
0
0
Hix càng tìm hiểu về Merc lại càng thấy thích nó. Chỉ có điều ko có điều kiện để vọc nhiều như bác Bigdog. Em mới tìm hiểu về xe cộ, nên ko dám vọc nhiều.

Bác Bigdog ở HN hay SG?

Tập Lái
4/7/08
31
0
0
mấy bác wa gẩge Phú Đạt o Trần Đại Nghĩa _Tân Kiên-Bình Chánh đi,ở đó sửa chuyên về Mercedes tốt lắm ,đồ thay bảo đảm rẻ hơn hãng.

Tập Lái
24/10/20
10
10
3
39
bác nào rành tư vấn giúp chứ con xe của ông sếp là Mercedes E400 2014, mỗi lần sửa là gần 200tr, không rõ cha tài xế có cafe cà pháo gì không.

Attachments

Tập Lái
10/11/22
6
1
1
46
Em cũng cùng tâm tư tình cảm như bác chủ, mong muốn có đc 1 gara sửa tốt và giá hợp lý, gần nhà càng tốt, e ở Fanxichlong Phú nhuận ạ