Hạng D
4/2/09
1.140
366
83
aikido1120 nói:
manhodessa nói:
Cái vụ Free này của Thành công có vấn đề thật sự , thôi anh em bớt bực mình vì mấy trăm lẻ đó . Sau khi Off ba miền anh em sẽ làm việc cụ thể cùng mấy Gara để phục vụ anh em mình tốt hơn.

@Iamnofear : hóa ra xe bác phải dò lại điện à , mấy chỗ mới tái máy vào điện khổ lắm . Bác muốn vọc xe phải hỏi Đôka và Sờ tý kìa ...vọc liên tục mà xe vỡn ngon

Vọc hư bình luôn hehehe. Chiều hôm đó bảo dưỡng xong em phải chạy qua Việt Hàn thay cái bình mới.
Em thấy nhiều phàn nàn quá nhỉ. Kiểu này Huyndai THĐ phải xem lại rùi :D
bác aikido thì giao chìa khoá cho bọn nó đánh xe từ ngoài đường vào xưởng, đổ nhớt vào xong.... cái bình tịt luôn....

xe bác freelander nhân viên nó đậu ngoài cửa xong ko thèm tắt power, em nhắc nó chắc cũng tiêu nốt cái bình quá..

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon
iamnofear nói:
aikido1120 nói:
manhodessa nói:
Cái vụ Free này của Thành công có vấn đề thật sự , thôi anh em bớt bực mình vì mấy trăm lẻ đó . Sau khi Off ba miền anh em sẽ làm việc cụ thể cùng mấy Gara để phục vụ anh em mình tốt hơn.

@Iamnofear : hóa ra xe bác phải dò lại điện à , mấy chỗ mới tái máy vào điện khổ lắm . Bác muốn vọc xe phải hỏi Đôka và Sờ tý kìa ...vọc liên tục mà xe vỡn ngon

Vọc hư bình luôn hehehe. Chiều hôm đó bảo dưỡng xong em phải chạy qua Việt Hàn thay cái bình mới.
Em thấy nhiều phàn nàn quá nhỉ. Kiểu này Huyndai THĐ phải xem lại rùi :D
bác aikido thì giao chìa khoá cho bọn nó đánh xe từ ngoài đường vào xưởng, đổ nhớt vào xong.... cái bình tịt luôn....

xe bác freelander nhân viên nó đậu ngoài cửa xong ko thèm tắt power, em nhắc nó chắc cũng tiêu nốt cái bình quá..

Em nhớ là em gửi chìa khóa cho bác mà ...... vì vậy vụ bình xe em hư em phải gõ bác mới được khè khè

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Bỏ mịa , em quăng xe rồi đi măm sau ngồi uông nước với bác Teo không xem thợ thay dầu ...mai kiểm tra lại vậy

Hạng B2
23/8/09
231
0
0
HCM
Ôi em quên mất, bọn nó có gửi cái bình dâu cho anh đây...em tưởng anh mua thêm mà quên...!

Hạng D
17/8/09
1.948
131
63
46
SFC
Hic.. chia bùn cùng các Bác. Làm chuột Bạch tới những 3 Bác thế là đủ rồi :D
Mai em ra Việt Hàn cho nó chắc, xe em mới hơn 8k km, chắc cũng chả đc free gì đâu. Vã lại, có mắc hơn chút mà an toàn, cứ hình dung đi dọc đường phải gọi mấy chú Liberty tới ẵm vợ 2 về xử, thôi em chuồn!!! :)

Hạng C
10/10/08
763
793
93
SG
Hôm qua em ghé cũng bị như mấy bác. Chạy chưa đủ 5000km không thay nhớt. Chỉ kiểm tra thôi. Xong em hỏi có thay nhớt cho anh rồi à, cu Khải cũng ậm ừ cho qua chuyện. Lại còn dụ em làm vệ sinh nội thất chỉ hết triệu mấy thôi, rẻ hơn sonax, nhưng em không làm. Rõ bực, làm mất công cả buổi trưa.
Bác Kiến ơi lên tiếng dùm đê. Nói thay nhớt, kiểm tra miễn phí là phải làm đúng. Người lớn chứ đâu phải con nít. Có bao nhiêu xe đi off đợt này đâu mà sợ tốn tiền.
Bái bai HD THD

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Báo cáo các bác:
- Xin chia buồn với các bác SG, vì ngoài này Hyundai Hà Đông và nhất là Hyundai Giải Phóng làm rất tốt. Đ.c Tuyển, giám đốc HGP còn hẹn sau off sẽ gặp mặt để triển khai hợp tác mới với SFC.
- E đã gọi cho TCA và chính thức phàn nàn với họ về chất lượng quá kém của Hyundai Trần Hưng ĐẠo. Cái họ mất sẽ lớn hơn rất nhiều: thương hiệu của Hyundai THD sẽ chẳng còn gì nếu họ không có hành xử hợp lí với những trường hợp đã gây ra phiền hà, sự cố cho ae SG.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Em thấy có chú bơm thêm cho em ..sướng nghĩ bụng mấy chú này tốt thiệt , ai dè hôm nay đi xe nhảy tưng tưng ,bố khỉ vác ra đo 2.7kgs cả 4 bánh - em là lần sau cho kẹp cũng chạy THD 1 hơi luôn á

Hạng D
16/10/09
1.435
9
38
12
Pleiku
Ôi chia buồn cùng các bác, lại lòi thêm một chỗ mới ra sau mà làm ăn mất uy tín

Hic ... em ở xa chứ không bị dính trước tiên rồi
Hèn nào đồng chí Tuấn mà em giới thiệu với mấy bác vừa mới vô làm cho THD đã cãi lộn và nghỉ luôn rồi, té ra là cung cách làm việc của THD quá ẩu

Hạng D
4/2/09
1.140
366
83
em nhận được sms của bác, xuống đo lại, kết quả như sau:
- Bánh trước bên tài: 2kg6
- Bánh trước bên phụ: 2kg1
- Bánh sau bên tài: 2kg6
- Bánh sau bên phụ: 1kg8????

em đo lại 2,3 lần, trừ khi cái bơm của bác Nghiêm đo ko chính xác hoặc 1 bánh của em có lỗ