Hạng B2
8/4/09
327
556
93
PhiViet nói:
Mình đình ngày mai đi lên KT bảo dưỡng lần đầu 1000km, thấy các bác nói mà ngại quá vì mình ở Vũng Tàu. Lên đó bị khấc lên khấc xuống thì sao làm kịp trong ngày vì còn muốn tiện thể làm lại mấy vết xước nữa.

Xe mình mua ở KT thì có bảo dưỡng 1000Km bên CH được không vậy các bác?

Honda bảo hành toàn cầu bác ơi, bác muốn đi đâu bảo dưỡng cũng được, yên tâm !

Hạng B2
8/4/09
327
556
93
hondakimthanh nói:
Xin gửi lời chào đến các thành viên OS là khách hàng thân thuộc của Honda Kim Thanh,

Thay mặt Honda Kim Thanh, chúng tôi thành thật xin lỗi những phiền phức do một vài nhân viên của chúng tôi gây ra, đã làm các bạn không hài lòng trong quá trình mang xe đến làm dịch vụ tại Kim Thanh. Chúng tôi sẽ sớm khắc phục những thiếu sót này, cũng như nỗ lực cải thiện chất lượng dịch vụ ngày càng tốt hơn, xứng đáng với lòng tin và sự ủng hộ mà các thành viên OS đã giành cho chúng tôi.

Chân thành cám ơn những góp ý rất thẳng thắng mang tính xây dựng của các bạn. Nếu có bất cứ vấn đề gì cần hỗ trợ, xin vui lòng liên lạc với Trưởng phòng Dịch vụ của Kim Thanh theo địa chỉ: [email protected] .

Trân trọng kính chào.

bác có chắc chắn là lần sau quay lại có tốt hay không? nếu có vấn đề nữa thì sao? sẽ sớm khắc phục là khi nào vậy bác ? khắc phục xong thì bác pm cho em để em còn tới thử lửa !

Tập Lái
14/4/09
19
7
3
Dù đã hẹn bân KT để lên bảo dưỡng, nhưng thấy các bác phản ánh tình hình hiện nay cộng với việc mình đang tham gia BH của liberty mà KT lại không liên kết với Liberty nên cuối cùng hôm qua quyết định vào CH làm bảo dưỡng và làm lại vài vết xước luôn. Đua xe vào từ 9h sáng đến khi rửa xe giao xe là 16h30 quay về đến Vũng Tàu gần 9h tối vì kẹt xe nhiều quá.

Mình mới lần đầu làm bảo dưỡng cũng như bảo hiểm nên không thể so sánh với các nơi khác, còn về nhận xét cách làm việc của ô tô CH và bên BH Liberty thì mình thấy rất hài lòng với cung cách làm việc nhanh chóng và trách nhiệm.

Riêng ô tô KT mình thấy nếu liên kết với BH Liberty nữa thì tốt hơn, mình mua xe bên KT (chọn mua KT cũng do thấy trên diễn đàn này lúc đó đánh giá cao về cung cách phục vụ) nhưng bây giờ mỗi lần bảo dưỡng hoặc làm BH lại qua bên Cộng Hòa. Tại sao KT không càng ngày nâng cao chất lượng phụ vụ lên, cố gắn giữ tính nhiệm của mọi người mà lại đi xuống như thế, tiếc thật.

Hạng B1
5/9/07
57
1
8
nếu anh đã nói vậy thì em mong anh chấn chỉnh lại càng sớm càng tốt. thật ra anh em lâpj topic này cũng vì bức xúc vì quyền lợi của vợ yêu thôi chứ chẵng muốn làm khó dễ gì "Quí công ty " đâu:cool:nên mấy anh phải chấn chỉnh sớm đừng làm mất long tin của khách hàng nữa.em cũng chuẩn bị đi bảo dưỡng rồi lần này mà như thế nữa thì em xin bye bye ôto KT thôi

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113
hehe bác Sáng mà qua Kim Thanh thì ai dám làm khó dễ bác nào :D .Hồi trước em bảo dưỡng bên KT cũng khá tốt , cơ mà nhà em cộng hòa nên sau này toàn làm bên CH cho gần thấy cũng good.

Tập Lái
29/5/09
32
0
0
PhiViet nói:
Dù đã hẹn bân KT để lên bảo dưỡng, nhưng thấy các bác phản ánh tình hình hiện nay cộng với việc mình đang tham gia BH của liberty mà KT lại không liên kết với Liberty nên cuối cùng hôm qua quyết định vào CH làm bảo dưỡng và làm lại vài vết xước luôn. Đua xe vào từ 9h sáng đến khi rửa xe giao xe là 16h30 quay về đến Vũng Tàu gần 9h tối vì kẹt xe nhiều quá.

Mình mới lần đầu làm bảo dưỡng cũng như bảo hiểm nên không thể so sánh với các nơi khác, còn về nhận xét cách làm việc của ô tô CH và bên BH Liberty thì mình thấy rất hài lòng với cung cách làm việc nhanh chóng và trách nhiệm.

Riêng ô tô KT mình thấy nếu liên kết với BH Liberty nữa thì tốt hơn, mình mua xe bên KT (chọn mua KT cũng do thấy trên diễn đàn này lúc đó đánh giá cao về cung cách phục vụ) nhưng bây giờ mỗi lần bảo dưỡng hoặc làm BH lại qua bên Cộng Hòa. Tại sao KT không càng ngày nâng cao chất lượng phụ vụ lên, cố gắn giữ tính nhiệm của mọi người mà lại đi xuống như thế, tiếc thật.

Em cũng giống bác, an tâm với dịch vụ của Liberty!!!!

Tập Lái
28/10/08
43
0
6
45
PhiViet nói:

Em thấy Liberty chỉ bán bảo hiểm ở SG và HN. vậy xe bác đăng ký ở SG à? Dịch vụ cứu hộ 24/24 thì mình ở VT làm gì có đúng không bác. Cuối tháng em cũng nhận Civic nên chưa rõ vụ này bác ợ. Em cũng ở VT.

Tập Lái
14/4/09
19
7
3
Liberty không có đại lý ở VT nhưng bán bảo hiểm toàn quốc. Riêng ở VT liberty liên kết với Gara 8 ở đường Thống nhất mới, nên nếu tin tưởng gara này thì khi cần giải quyết bảo hiểm cứ vào thẳng gara mà làm, chỉ cần alo báo trưóc cho lyberty, không cần phải lên SG.

Hạng B2
17/7/06
245
3
0
Cảm giác của tôi khi đi cùng bạn:
- Cộng Hoà: sân rộng, hình ảnh bắt mắt, nhân viên nói chuyện rất hay (khoản này tôi đánh giá rất cao). Chất lượng dịch vụ xe không có gì nổi bật - tức là đạt chuẩn.
- Kim Thanh: Không khí thoải mái, chất lượng dịch vụ cũng ổn. Quan trọng là được việc!