O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Captiva 30K nói:
Ở Honda Cộng hòa mình mang nhớt vào thay có tính phí không các bác ơi
Thường thì có phụ thụ đấy.

10 hay 15% tùy nơi nhỉ
Ngoài ra có tiền công

Tập Lái
24/6/13
44
41
18
Honda Cộng Hòa tốt hơn. Nhà mình gần Đầm Sen, cách Honda Kim Thanh chưa tới 1km nhưng vẫn chạy lên Cộng Hòa để bảo dưỡng xe. Ý kiến cá nhân.

Hạng B2
25/6/09
145
27
28
45
Tp.HCM
hondakimthanh nói:
Xin gửi lời chào đến các thành viên OS là khách hàng thân thuộc của Honda Kim Thanh,

Thay mặt Honda Kim Thanh, chúng tôi thành thật xin lỗi những phiền phức do một vài nhân viên của chúng tôi gây ra, đã làm các bạn không hài lòng trong quá trình mang xe đến làm dịch vụ tại Kim Thanh. Chúng tôi sẽ sớm khắc phục những thiếu sót này, cũng như nỗ lực cải thiện chất lượng dịch vụ ngày càng tốt hơn, xứng đáng với lòng tin và sự ủng hộ mà các thành viên OS đã giành cho chúng tôi.

Chân thành cám ơn những góp ý rất thẳng thắng mang tính xây dựng của các bạn. Nếu có bất cứ vấn đề gì cần hỗ trợ, xin vui lòng liên lạc với Trưởng phòng Dịch vụ của Kim Thanh theo địa chỉ: [email protected] .

Trân trọng kính chào.

Sao bác không cho số hotline của bác để khi cần anh em OS gọi phản ánh có tiện hơn không? Chứ gửi mail thì khi bác đọc thì mọi việc đã xong rồi. Nhưng cũng ghi nhận tinh thần cầu thị của HKT.

Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
Hehe cũng hay đấy, 2 bác HKt và Hch thêm ct km để ae chọn lựa đi nhé

Hạng C
3/6/08
814
321
63
Ho Chi Minh
otosaigon.com
hà vũ nói:
Từ lúc mua xe đến giờ em toàn làm ở CH, làm vài lần, lúc làm 5000KM, trước và sau mua xe đều có người điện thoại hỏi thăm góp ý gì về phục vụ chất lượng của CH kg. thì e đều cho là khá hài lòng, và duy chỉ 1 điều là em thấy các anh chị bên CH cần phải có là ở bển có cả nhân viên ngân hàng ngồi thâu ngân thì hà cớ gì không có cái máy cà thẻ, nhiều khi xe vô tốn cả chai mà rút tiền mặt trả thì xót quá, các anh chị có sợ phí thì charge luôn chủ thẻ, e góp ý từ lúc làm bảo hành 1000k thì đến lúc e đi làm 15000KM mới có, thà chậm hơn không.

Giờ e ra đầu ngỏ mua cái hộp diêm ga còn cà được thẻ, huống gì thay bình nhớt mấy trăm. blablabla may là cuối cùng bển cũng có dịch vụ này.
Bác trên phố mớicó thẻ chứ bọn em ở quê chưa có bác ơi

Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
vietlinhag nói:
hondakimthanh nói:
Xin gửi lời chào đến các thành viên OS là khách hàng thân thuộc của Honda Kim Thanh,

Thay mặt Honda Kim Thanh, chúng tôi thành thật xin lỗi những phiền phức do một vài nhân viên của chúng tôi gây ra, đã làm các bạn không hài lòng trong quá trình mang xe đến làm dịch vụ tại Kim Thanh. Chúng tôi sẽ sớm khắc phục những thiếu sót này, cũng như nỗ lực cải thiện chất lượng dịch vụ ngày càng tốt hơn, xứng đáng với lòng tin và sự ủng hộ mà các thành viên OS đã giành cho chúng tôi.

Chân thành cám ơn những góp ý rất thẳng thắng mang tính xây dựng của các bạn. Nếu có bất cứ vấn đề gì cần hỗ trợ, xin vui lòng liên lạc với Trưởng phòng Dịch vụ của Kim Thanh theo địa chỉ: .

Trân trọng kính chào.

Sao bác không cho số hotline của bác để khi cần anh em OS gọi phản ánh có tiện hơn không? Chứ gửi mail thì khi bác đọc thì mọi việc đã xong rồi. Nhưng cũng ghi nhận tinh thần cầu thị của HKT.
Đúng là nên đưa số đt luôn bác, kinh nghiệm của em nếu muốn làm thực phải công khai sđt của lãnh đạo, kaka, mail thì cho có, cảm giác bác nì bị ép nên trả lời thế thôi, chắc tự rút kinh nghiệm, cụ nào đi sửa xe thực mà muốn mail, kaka, bực có số alo liền, ko đi uống bia, lên đây càm ràm chẳng qua *rảnh chút* thôi

Last edited by a moderator:
Hạng B1
13/11/13
143
5
18
Không liên quan nhưng các bác cho em hỏi bảo dưỡng xe máy ở đâu thì tốt mà giá hạt dẻ ạ :>

văn phòng trọn gói - gói trọn niềm tin
www vanphongtrongoi chấm com