Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
89.960
113
http://vnexpress.net/Vietnam/The-gioi/Cuoc-song-do-day/2006/02/3B9E6F2E/

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội
RE: Bao giờ thì mình mới như thế này nhỉ???

Văn hoá mỗi nơi một khác bác ạ, chẳng phải vì dân Anh đi xe nhiều nên nói chuyện với xe, còn dân mình đi xe ít thì không nói chuyện đâu.
Với lại các cuộc nghiên cứu loại này ở mình không có, nên cũng chẳng có cơ sở để nói dân mình không trò chuyện với xe, tất cả chỉ là giả thuyết thôi.

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/12/03
2.829
3.705
113
Vietnam

Thỉnh thoảng em cũng khen con xe mui trần của em:D:D:D

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Tiết lộ:Em cũng có đấy các bác ạ,thỉnh thoảng đi đâu đó quan trọng,em cũng vỗ vỗ vào táp lô,nói:Theo tao bao lâu rồi,cố gắng đi lần này thành công nghe!Nhưng hình như dạo này nó hơi .....bướng!:D:D:D
Giờ nghĩ lại,có lẽ mình hâm???:D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Có cái Hâm tình cảm đó là hay rồi: theo E sự gắn bó giữa nó và ta hay lắm chứ: nói dại, nó dở chứng khi dang chạy ta coi chừng, ta mệt khi đang chạy nó khó mà yên thân. Trên mặt đường ta và nó là gần gủi: quan trọng là hiểu nhau: nó đang mệt, ta ép nó ( tăng ga) nó biết than khổ, xuống dốc tha bất cẩn: nó chóng mặt, đầu lắc lư ngay. Yêu nhau chăm sóc nhau để đồng hành an toàn vui vẻ là tốt rồi.
Có nhẽ vì thế mà người ta ví nó là V2, và yêu thương hơn: V nào cũng là V cả mà.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.458
2.198
113
48
TP.HCM

Bác hâm giống em rồi! :D
Nhưng mà tất cả cũng có cái lý phải không bác! Cục đất sét năn thành ông phật và chúng ta vẫn quỳ lạy đấy thôi, hihi... Cái chính là tâm linh, tình cảm và tấm lòng phải không bác?
Trích đoạn: MINA

Tiết lộ:Em cũng có đấy các bác ạ,thỉnh thoảng đi đâu đó quan trọng,em cũng vỗ vỗ vào táp lô,nói:Theo tao bao lâu rồi,cố gắng đi lần này thành công nghe!Nhưng hình như dạo này nó hơi .....bướng!:D:D:D
Giờ nghĩ lại,có lẽ mình hâm???:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

cái này bình thường mà bác.em khen con ngựa sẳt của em miết.dù j thì nó cũng như đôi chân mình vậy.lâu lâu phải động viên e nó vài câu.thưởng vài lít cho em nó máu chứ:D

O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48

Sáng nào trước khi leo lên,tui cũng vỗ nhẹ lên "nàng" và thỏ thẻ:Anh không gả em đâu,vì anh *** có tiền cưới em khác[:-]

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Ha ha ! Cục đất sét nắn ra hình tượng Phật được tôn thờ ; khác với khi nặn ra cái ... lu !
@ bác Canthi ơi : sắp tới có triển lãm máy bay bên Xanh-ga-bo, bác có tóm được tấm hình nào thì mần ơn post lên đi ! Thanks bác.

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Hay nhể, các bác trong này cũng nói chuyện với xe à, em cũng lẩm bẩm với xe khi đi đg dài 1 mình đấy. Có bác nào rãnh mình tổ chức đi chùa Long Hải đê, em cũng hơi máu ba vụ này.