Hạng B2
18/6/19
243
189
44
42
Epass kén thế hả ta. E dán etc dán kính, dc cái dán bên trong xe, mấy năm nay đi chưa trượt phát nào. Dán lên đèn nghĩ nhiều khi thằng nào nó ngứa ngứa nó lột ra k nhỉ?
E không biết nên mới hỏi xem dán được không đó bác, mới ra viettel store hàng xanh thì báo hết thẻ nói chủ nhật quay lại

kq confirmed
Hạng B2
9/9/05
481
4.038
93
Năm ngoái dán VETC khi đi đăng kiểm, do xe mình dán phim kính lái nên anh nhân viên ướm thử cái tem vô mặt trong kính, bên ngoài ảnh lấy cái máy cầm tay quét thử, thấy nhận được ảnh mới dán, từ hồi có nó mình qua những trạm nào chấp nhận thẻ không vấn đề gì, tuần rồi đi về SG - ĐL thậm chí nhờ nó mà thoát được mấy anh tải rùa bò, bị ảnh dắt cả gần 15 phút trên đoạn đường cấm vượt, tới trạm ảnh vô cổng mua vé còn mình lách ra vô cổng tự động chạy 30km/h vừa qua lọt cái lỗ là đạp một phát lút ga cho nó tỉnh ngủ.

Tập Lái
1/2/21
46
52
18
39
Epass kén thế hả ta. E dán etc dán kính, dc cái dán bên trong xe, mấy năm nay đi chưa trượt phát nào. Dán lên đèn nghĩ nhiều khi thằng nào nó ngứa ngứa nó lột ra k nhỉ?
Tôi dán epass từ khi Viettel triển khai, ko thấy có vấn đề gì. Dán trong xe bên phụ. Tôi. Chưa đi nhiều. Mới có ql14 qua 3 trạm ở bình phước. ql1a thì ra tới Phan Thiết, ql20 qua cao tốc Liên Khương, mấy trạm ở Đồng Nai. Trạm ở ql13 Bình Dương, trạm cầu Phú Cường Củ Chi. Chỉ trừ 3 trạm ql51 họ ko có thu tự động thì chịu còn chưa bao giờ bị gì. Chỉ buồn là khi cái cây chắn nó nhấc lên là tk giảm.