Hạng B1
6/7/15
50
31
18
35
Tình hình là sáng nay bên giám định đã gọi, do tính chất công việc ca kíp nên mình trực từ 6h chiều hôm trước đến 8h sáng hôm nay mới xong, ra là mình chạy thẳng lên gara,nhưng đường Bạch Đằng(khúc chợ Tân Sơn Nhất) sáng nào cũng kẹt xe,đến 8h30 giám định gọi:
"A: alo, em đang đứng trước gara Tuấn Thanh Tùng đây, anh đâu rồi?
B: anh đang đi nè em,anh mới đi làm ra em đợi anh xíu nha.
A: sao anh hẹn em 8h mà giờ này anh chưa đến, anh còn kêu em đợi anh,9h anh tới là sao!?!?
B: anh hẹn em thì anh cũng đang trên đường đi đây, xe thì anh để sẵn trong gara,em vào chụp hình làm j trước đi rồi anh tới chứ sao em ăn nói kiểu đó
A: ko được, phải có anh là chủ xe ở đây em mới làm, anh có biết là 9h em còn công việc bên showroom hay ko? Nếu anh tới trễ anh phải báo em biết để em khỏi mắc công đợi."
Nói đến đây thì máu mình lên não luôn rồi. Thôi mình chào thua luôn,chia tay đi nhé thằng kia.
Cái này theo lý là đúng, bên BH theo luật phải hẹn trước, hẹn đúng giờ thì làm việc tầm 15-20p thôi. Nhưng về tình thì chưa đúng vì bác BH làm việc quá cứng nhắc. 2 bên đều không ai chịu nhường ai. Chia Tay sớm nha bác.PVI vẫn có những bạn làm dễ chịu , nhiệt tình:3dcuoi:

• Like
Reactions: Sunny311
Hạng B1
8/3/15
96
70
18
40
Ho Chi Minh City, Vietnam
Cái này theo lý là đúng, bên BH theo luật phải hẹn trước, hẹn đúng giờ thì làm việc tầm 15-20p thôi. Nhưng về tình thì chưa đúng vì bác BH làm việc quá cứng nhắc. 2 bên đều không ai chịu nhường ai. Chia Tay sớm nha bác.PVI vẫn có những bạn làm dễ chịu , nhiệt tình:3dcuoi:
Uh, mình hẹn giờ nhưng đường xá VN với lại máy bay thì delay với kẹt xe đâu có báo trước đâu bác, mình cố gắng lắm rồi chứ. Mình phục vụ các hãng máy bay trong sbay mà mình ăn nói vậy là chia tay trong 1 nốt liền luôn.

Hạng D
1/7/14
1.026
378
83
33
Vậy à, mình đang định mua BH PVI, chắc tẩy chay bên này
Cũng tùy PVI mà bác. Bên em bồi thường mà k tốt, phản ảnh lên ban giám đốc là các anh ấy bị chửi ngay

Hạng B1
18/3/15
68
52
18
33
Cũng tùy PVI mà bác. Bên em bồi thường mà k tốt, phản ảnh lên ban giám đốc là các anh ấy bị chửi ngay
sao chỉ là chửi, ko đuổi à ? bèo thiệt :3dcuoi:

Hạng D
1/7/14
1.026
378
83
33
sao chỉ là chửi, ko đuổi à ? bèo thiệt :3dcuoi:
hehe, ai mà không có sai, ai mà k có lỗi hả bác, nên phải cho các bạc bồi thường sửa sai và khắc phục cho tốt hơn chứ