Tập Lái
14/10/10
28
0
0
44
Re:Bảo Hiểm

Nhuong Lam nói:
Em xin thưa với bác là vẫng im như hến. Do có việc gấp nên em muốn cho nhanh, còn chuyện thủ tục thì làm sau. Ai dè !
Bác gọi ngay cho sale đã cấp hợp đồng cho bác để được hỗ trợ tối đa đi.

Tập Lái
29/10/10
11
7
3
54

Báo cáo các bác, em cứ sử dụng dịch vụ "cây nhà lá vườn" của bảo hiểm Bảo Việt, cứ mỗi lần phải làm bảo hiểm là em lại đưa xe ra gara Đức Lợi  - đường Giải Phóng cho các bác Gara tự sử lý (tự gọi bảo hiểm đến để chụp ảnh, làm thủ tục và xuất hóa đơn thanh toán với bảo hiểm) em chỉ cần ký mỗi cái biên bản do nhân viên bảo hiểm đem đến tận cơ quan, xong việc  em chỉ cần ra gara nhận xe - nhàn tênh bác ạ, chăng phải lo chạy đi chạy lại để thanh toán.
bestsales nói:
Nhuong Lam nói:
Em xin thưa với bác là vẫng im như hến. Do có việc gấp nên em muốn cho nhanh, còn chuyện thủ tục thì làm sau. Ai dè !
Bác gọi ngay cho sale đã cấp hợp đồng cho bác để được hỗ trợ tối đa đi.

Tập Lái
24/8/12
3
0
0

Đối với mất cắp bộ phần thì miễn thường 2 triêu hoặc 30% chọn cái nào lớn hơn.
VD : TH1: Mất cắp gương giá trị dưới 2tr khách hàng tự chi trả.
TH2 : nếu giá trị cái gương là 5tr thì 30% của 5tr là 1.5tr <2tr vậy khách tra 2tr Liberty tra 3 triệu.
TH3 : Nếu giá trị gương là 20tr thì 30% của 20tr là 6tr>2tr vậy khách hàng tra 6tr Liberty trả 14tr.
Trường hợp mất cắp thì phải có xác nhận của phường. Khi vào gara liên kết mình chỉ thanh toán phần mình phải trả còn lại do bảo hiểm.
Còn nếu thanh toán hết thì bảo hiểm sẽ hoàn lại tiền vào tài khoản của chính chủ. và sau 15 ngày kể từ ngày nhận đầy đủ giấy tờ .
Bạn xem lại nhé mình gặp trường hợp này rôi

Hạng B2
24/3/12
207
2
18

kiểu này ko bao giờ em dám ứng tiền trước cho bảo hiểm nữa đâu