Tập Lái
31/8/16
16
4
3
49
Bác bơi qua 40-50 phân nước chảy@@, quá hớp. Ps: chắc bác đã biết trước nền đường rồi mới bơi phải ko bác?
Em qua lần đầu bác ah ! Đường vắng - Trời gần tối , chờ nước rút chắc đến khuya . Hỏi thăm mấy anh dân quân xong từ từ bò qua

• Like
Reactions: JeremyD
Hạng B2
26/7/15
117
215
43
35
E khuyến khích các bác ko nên đi vào buổi tối nếu đi đơn lẻ. Và bác nào cần đi nhanh về sg thì càng ko nên. Đường gần hơn nhưng ko đi nhanh hơn dc vì ko đều ga. Thanh niên choai ở đây chạy xe tương đối mất dại nên các bác hết sức điềm tĩnh tránh va chạm ko cần thiết.

• Like
Reactions: the kid and Nhu vu
Tập Lái
20/8/16
30
31
18
Em qua lần đầu bác ah ! Đường vắng - Trời gần tối , chờ nước rút chắc đến khuya . Hỏi thăm mấy anh dân quân xong từ từ bò qua
Vô thế mà bác cũng liều thật, e nhớ hôm tháng 6 e cũng liều , không dò trước e đi SG- DLat đường Tà Pứa, từ ngã 3 vô khoảng 2km bắt đầu ổ gà ổ voi.E ráng bương, tới đoạn gần chân đèo thì lầy quá, bùn sâu tầm 30 phân, quay tới quay lui đều dở,e nhắm mắt đưa luôn mà tới giờ nghĩ vẫn ngán. Lần đó e đi sedan Cruse LS mới ớn chứ.

• Like
Reactions: Nhu vu
Tập Lái
31/8/16
16
4
3
49
Bác gan quá! Thấy nước chảy siết thế mag vẫn dám lội qua.
Vô thế "Tiến thoái lưỡng nan " thôi bác ah ! Vả lại em đi bán tải nên cũng phần nào yên tâm mà chinh phục ! Không khuyến khích mấy bác gầm thấp nhé !

• Like
Reactions: bruce_pham94