Hạng F
10/3/07
5.056
8.607
113
Thủ Đức - TP.HCM
Ý kiến của em là không độ, để nguyên zin chạy thêm một thời gian nữa. Khi nào tài chính rủng rỉnh thì đổi lên đời có cửa điện:) Hổng có gì phải gấp. Xài cửa lùa bằng cơm thì khỏi cần tập tạ:D

Hình như Previa của Bác Nguoiphutinh có 2 cửa lùa 2 bên phải không?

Hạng B2
23/2/12
452
62
28
Cũng khó hén!
Xe độ mà chuẩn từng chi tiết thì ok, cái khoái nhất là nhìn là thấy đã, đóng mở cửa là thấy thích.
Xe mới thì lành hơn và chắc chắn sẽ có thêm nhiều cái thích nữa.
Cái khó nhất ở đây là bác Toàn còn nặng nợ với em nó nhiều quá(thích có cái cửa điện mà đòi chia tay người ta, đúng nguoiphutinh mà:)), cái nữa là bộ tài chính không ý kiến gì nên bác cứ phân vân, chứ như em tài chính không duyệt nên cứ chung tình với em nó thôi. Túm lại nặng nợ với em nó thì bác giữ lại, thích tìm cảm giác mới thì đành phụ em nó thôi!
P/S lúc này lo ốp-dốt mà cũng còn thời gian quan tâm tới em nó nữa hé
thiệt!

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
nguoiphutinh nói:
Em thì cực lực phản đối Bác Nguoinhiettinh ............ nếu như Bác không làm. nhớ chia sẻ cho em bản quyền nha Bác, theo em thấy làm trước 1 cửa bên lơ thì cũng quá tiện lợi rồi. em thì bị rắc rối nhất cái vụ mở cửa này ( trên xe toàn là vịt trời + cu đất mở cửa không nổi ) :):) thành công em sẽ cụng
chúc mừng Bác.

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
Em có 2 cái mà không giải quyết đc. Nhưng 2 vấn đề đối nghịch nhau. Thích thì chỉ thích chiếc xe đó, nhưng nó lại không đáp ứng thêm 1 yêu cầu nhỏ nữa.
Em thì biết chuyện độ chế là không dễ, offroad mà chế không xong vô rừng khóc tiếng Mán.
Nhưng ở đây lại là chiếc xe onroad nên việc độ chế phải tỉ mỹ hơn. Vì có nhiều người nhìn.
Riêng em thích nguyên bản.
Em lại ưng pa1 nhưng lại yêu cái vẻ ngoài của xe hiện tại. Mâu thuẩn vô cùng. Chọn cái này thì lại mất cái kia.
Riêng em cảm nhận phơm em đẹp và đầy đặn hơn phơm sau.

Hạng D
10/3/06
1.727
346
83
Độ đi bác! sau đó chia lại... bằng sáng chế cho các ae cũng không tốn kém nhiều đâu :D:D:D ...
Mời bác Cuongcualu qua tư vấn thêm chắc chắn thành công.

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Buratino10 nói:
Bác nguoiphutinh là dân offroad mà sợ độ xe à ? Em mô kích bác có khí thế mà mần, khi nào làm cho em chân ngắm nghía

lengquanghuy nói:
em cũng nghiên về khả năng PA2 hơn, đã thích là nhích ngay, nhất là hiện tại Bộ tài chính còn chưa có ý kiến:)
5-1 :D:D:D:D:D:D:D:D

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
Ha ha ha ha ha ha ha ....... !
! Nói thiệt nha Nguoiphutinh ! Vụ này tui mà ko ra tay thì ... đố ông nào làm được !
:p

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
cuongcualu nói:
Ha ha ha ha ha ha ha ....... !
! Nói thiệt nha Nguoiphutinh ! Vụ này tui mà ko ra tay thì ... đố ông nào làm được !
:p
Ka ka bữa nào qua PP em mời cháo Vịt nhé!
Nhưng em tâm đắc comment của ka ka lắm đó. Trong đây chắc có khối ông cay mũi rồi.
Nếu làm đc ít nhất anh em ta cũng bán bản quyền đc cho 1 người.