Tập Lái
5/8/19
11
3
0
41
Theo hình bougie của bạn là xăng nhiều hơn gió rồi
Có thể liên quan đến "MAP" hay "PHM" , cái nầy không đắt tiền, nhiệm vụ của nó là kiểm tra gió vào cùng với xăng cho đều.
Máy có kêu bình thường không ? tức là êm mướt, đều (mặc dầu cũ)

Rảnh bạn check qua Vag đi để xem nó nói gì cho chắc ăn, không tốn thời gian và cũng không khó lắm đâu, miển bạn đừng sửa tứ tung là đươc,

• Bạn check trước, và past qua bên word, hay wordpad sau khi check
  • Xoá lỗi
  • Check lại và so sánh với file cũ xem có gì khác lạ.
Có gì post (gửi file đính kèm) để anh em tham khảo

Nhớ sau khi thành công mua thùng bia .. Becks gửi qua nhé ... Thân!

PS : có lẽ tháng 10 tôi qua Frankfurt 2 ngày .... đi chơi

Lúc vừ mới khởi động thì máy hơi ồn khoảng vài giây, còn sau đó khi ổn định thì hoạt động đều và không ồn bác à, em đạp ga thì động cơ hoạt động tốt không có tiếng động lạ gì.. Chỉ có lúc chạy trên đường thi thoảng rung, xóc, em nghĩ do hệ thống giảm xóc kém thôi.

Khi nào có VAG thì em sẽ check gửi lên đây cho mọi người tham khảo và cho em nhận xét.

Em lại ở bên đông Đức, Freiberg cách Frankfurt hơn 500km bác à.. Nếu thành công chắc chắn em ship cả thùng Becks cho bác :D

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.581
22.186
113
Pháp
Lúc vừ mới khởi động thì máy hơi ồn khoảng vài giây, còn sau đó khi ổn định thì hoạt động đều và không ồn bác à, em đạp ga thì động cơ hoạt động tốt không có tiếng động lạ gì.. Chỉ có lúc chạy trên đường thi thoảng rung, xóc, em nghĩ do hệ thống giảm xóc kém thôi.

Khi nào có VAG thì em sẽ check gửi lên đây cho mọi người tham khảo và cho em nhận xét.

Em lại ở bên đông Đức, Freiberg cách Frankfurt hơn 500km bác à.. Nếu thành công chắc chắn em ship cả thùng Becks cho bác :D
Rất vui, Vậy chắc đợi Vag chứ biết làm sao bây giờ .... Bạn gần Berlin nhỉ .
Nói dóc tí : Chắc thường xuyên qua Tiệp mua rau cỏ VN chứ