Hạng F
29/10/16
11.501
21.747
113
Pháp
Nhìn chỗ "đạp ga xâu" *SÂU, nên e hơi khó chịu bác ợ. tự này cơ bản mà :p.
Ui trùi, miển sao hiểu được .... thí dụ như em viết sai tứ tung nè .... :) , "mất sức" em viết là "mất sứt" mới vừa sửa lại... nhưng đôi khi viết sai nghĩa mới chết ....

em thí dụ nhé ... "cho mầy cái hòm" .....ở miền nam là trợn mắt liền, :):):):). Còn mấy cái khác em hiểu sai là hỏi ngay ...bộ .... bác là thầy dạy văn à :):)

Thơm dứa khóm ..., còn bác biết con ỉ là con gì không ? em cà khịa cho vui nha, đừng giận, mau lên máu lắm ......

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng B2
25/2/13
474
1.325
93
Em vừa hỏi ông xong. Ông bảo báo hãng thay hộp điều khiển như yêu cầu. E bó tay. Nói ko nghe thôi kệ. Em cảm ơn các anh.

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.501
21.747
113
Pháp
Em vừa hỏi ông xong. Ông bảo báo hãng thay hộp điều khiển như yêu cầu. E bó tay. Nói ko nghe thôi kệ. Em cảm ơn các anh.
Bạn đừng thất vọng, nhờ đó bạn sẽ hiểu nhiều hơn.
Nếu em là garage : ->bác thay nguyên cái máy, giử cái kèn ... bàc chịu không ? tuỳ theo bác thôi ... rất tiếc là em online .?.. off thì tốt hơn . Mấy tay garage ở VN ...chặt khách hàng với kiếm ... nhật bản ...

Auto kiếm đạo Việt .... sắp ra lò

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
25/2/13
474
1.325
93
Bạn đừng thất vọng, nhờ đó bạn sẽ hiểu nhều hơn.
Nếu em là garage : ->bác thay nguyên cái máy, giử cái kèn ... bàc chịu không ? tuỳ theo bác thôi ... rất tiếc là em online .?.. off thì tốt hơn . Mấy tay garage ở VN ...chặt khách hàng với kiếm ... nhật bản ...

Auto kiếm đạo Việt .... sắp ra lò
Hết 30tr anh. Vấn đề chưa phải là tiền, để thay đc cái hộp điều khiển đó mất 3-4 tháng đặt hàng về đồng nghĩa với việc ko có xe để đi lại. Thay xong ko phải do cái hộp đấy mà ko phải do nó mới là vấn đề. Gà ở VN kể ra vẫn còn nhiều.

Hạng B2
9/12/19
455
454
63
Hết 30tr anh. Vấn đề chưa phải là tiền, để thay đc cái hộp điều khiển đó mất 3-4 tháng đặt hàng về đồng nghĩa với việc ko có xe để đi lại. Thay xong ko phải do cái hộp đấy mà ko phải do nó mới là vấn đề. Gà ở VN kể ra vẫn còn nhiều.
khi nào thay xong, tiếp tục review tình trạng bác nhé

Hạng F
29/10/16
11.501
21.747
113
Pháp
lỗi P0748, bác chủ thớt xem trên mạng và đường link trong lúc đợi, không chừng sẽ tìm ra cách chửa bệnh ... Đây là điểm mà em đang xem và chia sẽ cùng bác, không chừng sẽ sớm hơn ?

Tập Lái
29/10/20
40
21
8
50
View attachment 2480707
*Ảnh minh họa

Em hỏi bên box Hyundai nhưng ko ai trả lời. Qua box này có j các bác tư vấn giúp e. Chứ còn xe cỏ mà nằm gara 3-4 tháng đợi phụ tùng thì e oải quá.

Xe em là Hyundai accent đời 2013. Hiện tượng ghi như trong biên bản kiểm tra : vào số thì giật. Buông ra để garanty thì ko chạy. Phải nhấn ga sâu. Và hãng báo là phải thay hộp điều khiển. Và phải đợi đặt hàng mất 4 tháng.

Có bác nào đã từng bị hay gara nào xử lý đc giúp e vụ này. Cho e hỏi là khả năng bị bệnh j. Trong trường hợp chết hộp điều khiển thật. Thì đặt mất bao lâu ah.

View attachment 2479060
Hộp này ở ngoài đầy mà bác e mới thay 1 cái cái gì mà phải đợi ba bốn tháng