Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
23/10/14
439
3.331
93
cách bệnh viện huyện có 800m làm j mà ko hạ tầng,dịch vụ?Đã bảo là đường rải nhựa nhà nước vừa làm xong mà ko đọc hả ku Mập ?

Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
cách bệnh viện huyện có 800m làm j mà ko hạ tầng,dịch vụ?Đã bảo là đường rải nhựa nhà nước vừa làm xong mà ko đọc hả ku Mập ?
Ê! Nhây quá.
Cà chua ngoài chợ bán bao nhiêu? Siêu Thị bán bao nhiêu?
Mấy thằng thích tranh hơn thua toàn có vấn đề trong cuộc sống đấy nhé.

Hạng B2
23/10/14
439
3.331
93
Vãi ku Mập,hiểu ko đúng chị chỉnh lại cho còn già mồm hơn với thua.Mập quá mắt giảm thị lực hả ku?

Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Vãi ku Mập,hiểu ko đúng chị chỉnh lại cho còn già mồm hơn với thua.Mập quá mắt giảm thị lực hả ku?
OK. Nếu chị là phụ nữ thì Mập nói vầy:
Mập đang nói dự án mặt tiền NHT gần khu 9S và quanh cái khu đấy. Comment trước đó em kia cũng nói khu đấy. Các nơi khác xa quá Mập chưa có đi tới nên k nắm giá. Thậy thôi. Còn chị biết thì chị nói theo hiểu biết của chị. Mập không biết lấy gì mà nói.
Nếu là mấy thẳng trẻ trâu háo thắng rãnh hơi lên đây khích bác này nọ thì Mập xử khác.
Chỗ này là chỗ chém gió nhưng cũng có nguyên tắc của nó. Không thích thì lơ nhau ra chứ khích bác nhau là không vui đó nhe.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
12/9/14
676
6.521
93
OK. Nếu chị là phụ nữ thì Mập nói vầy:
Mập đang nói dự án mặt tiền NHT gần khu 9S và quanh cái khu đấy. Comment trước đó em kia cũng nói khu đấy. Các nơi khác xa quá Mập chưa có đi tới nên k nắm giá. Thậy thôi. Còn chị biết thì chị nói theo hiểu biết của chị. Mập không biết lấy gì mà nói.
Nếu là mấy thẳng trẻ trâu háo thắng rãnh hơi lên đây khích bác này nọ thì Mập xử khác.
Chỗ này là chỗ chém gió nhưng cũng có nguyên tắc của nó. Không thích thì lơ nhau ra chứ khích bác nhau là không vui đó nhe.
Sáng cn yên bình, chọc chị em chi bác :),

Hạng B1
9/1/13
95
165
33
Mùi ga: http://plo.vn/an-ninh-trat-tu/no-lon-tai-chung-cu-hai-vo-chong-tu-vong-627731.html

việc xảy khoảng 6 giờ sáng nay (8-5), tại khu chung cư thuộc địa bàn thôn 7, xã Đồng Tuyển (TP. Lào Cai, Lào Cai). Vào thời điểm trên, nhiều người bàng hoàng thấy một tiếng nổ lớn phát ra từ căn hộ số 104 của khu chung cư. Sau tiếng nổ, mùi khí ga và khói bốc lên. Phát hiện sự việc, người dân lập tức chạy đến, tuy nhiên căn phòng đã khóa trái nên người dân phải kéo vòi nước phun vào đám cháy trong phòng qua cửa sổ, đồng thời gọi điện báo cho lực lượng cứu hỏa. Nhận được tin báo, lực lượng chức năng nhanh chóng có mặt tại hiện trường để khống chế đám cháy. Hậu quả vụ cháy khiến hai vợ chồng anh Lãm (33 tuổi), chị Thủy (31 tuổi) sống trong căn hộ này tử vong. Thời điểm xảy ra vụ nổ, con gái hai vợ chồng đang được gửi ở nhà ngoại nên đã may mắn thoát nạn.

• Like
Reactions: Bé Mập
Tập Lái
5/5/16
0
3
2
Mập mới đọc bài của Bầu Đức bảo người ta đặt lệnh mua mã của ông nhiều vô kể, tăng kịch trần.

Vậy là chắc xập???

Khi nào đồng loạt kêu mua thì sắp .... :D

Thị trường bây h toàn kêu bán HAG có ai kêu mua đâu? trừ HAGL tự kêu ra

• Like
Reactions: Bé Mập
Status
Không mở trả lời sau này.