8/8/16
1.734
2.891
113
Tránh mấy chỗ ngập đó ra :SH QL22 và CỦ CHI ,gốc của TÂY NINH ko phải SG ,xa hơn cả THỦ D MỘT.
Hồi trước tưởng LT làm để 10 năm sau phân lô TSN .Giờ TSN ko di dời nữa thì kẹt xe ko lối thóat cho TÂY BẮC.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
13/4/16
1.901
3.065
113
Hồ Chí Minh
quangcaosanpham.com
Em phân phối đất dự án bên Nhuận Đức gần KCN Tây Bắc, các bác quan tâm đầu tư ủng hộ em với nhé! 9/12 này mở bán đợt đầu tiên rồi ạ, cám ơn các bác!
Thổ cư chưa bác? khi nào tách được, họp đồng "cọc, hứa, họp tác, ...) nếu ko ra được trả bằng lãi ngân hàng?

Tập Lái
10/11/18
30
3
8
Thổ cư chưa bác? khi nào tách được, họp đồng "cọc, hứa, họp tác, ...) nếu ko ra được trả bằng lãi ngân hàng?
Đã thổ cư rồi bác nhé, kí hợp đồng cam kết tại công ty em, kí 1 năm vẫn chưa ra hàng được bác lên nhận gốc lẫn lãi về ( lãi 20% ), bác muốn kí tiếp 1 năm nữa thì sang tiếp tục nhận lãi 20% cho năm kế tiếp.
Tất cả các hợp đồng "cọc, hứa , hợp tác" bác muốn xem em mời bác cf nhé!

Hạng D
13/4/16
1.901
3.065
113
Hồ Chí Minh
quangcaosanpham.com
Đã thổ cư rồi bác nhé, kí hợp đồng cam kết tại công ty em, kí 1 năm vẫn chưa ra hàng được bác lên nhận gốc lẫn lãi về ( lãi 20% ), bác muốn kí tiếp 1 năm nữa thì sang tiếp tục nhận lãi 20% cho năm kế tiếp.
Tất cả các hợp đồng "cọc, hứa , hợp tác" bác muốn xem em mời bác cf nhé!
Nó chung cty lạ quá nên chưa dám đầu tư kiểu này, chỉ dám đầu tư dạng này các ty quen biết, nói trả lãi 20% đến khi đến thanh lý thì cty nói chưa có tiền thì làm gì? còn ký HĐ cam kết thì ký chơi theo về mặt pháp lý chỉ tin tưởng nhau là chính

• Like
Reactions: dung_thomrau
Tập Lái
10/11/18
30
3
8
Nó chung cty lạ quá nên chưa dám đầu tư kiểu này, chỉ dám đầu tư dạng này các ty quen biết, nói trả lãi 20% đến khi đến thanh lý thì cty nói chưa có tiền thì làm gì? còn ký HĐ cam kết thì ký chơi theo về mặt pháp lý chỉ tin tưởng nhau là chính
Dạ không sao vì công ty em chủ yếu bán vùng ngoài nên chắc bác chưa nghe qua, Nam Phong Sài Gòn nhé bác. Bác nói đúng, như mấy khách em đi tư vấn cũng vậy, vấn đề này là chung các công ty luôn r. CN này mở bán bên Hoàng Văn Thụ nếu bác quan tâm em gửi thư mời bác đi chơi kkk