Hạng B2
17/4/12
273
401
65
HCMC
Haha, có thằng ngu đến nỗi nói Toyota cắt cái tự đầu, rồi gãy cổ hoặc là gặp Toyota thì cứ sủa vậy thôi... nhưng ngu hơn nữa là những thằng tin vào điều đó. Đa phần các dòng thể thao để có kiểu ghế này, chắc chủ xe gãy cổ chết hết rồi lão ợ.
Vụ an toàn mình ko ý kiến.
Nhưng mình ghét nó, cái tựa đầu này ko gắn đồ chơi được, xe mình gắn thêm đệm đầu hai bên, rất tuyệt.

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Tập Lái
3/8/21
46
86
18
24
Bê nguyên xi của em Bolt qua rồi. Nghe đồn em Bolt dính đòn cháy pin nên đã bị Chev loại khỏi thị trường từ 2020.
Pin của LG cháy, còn cái vụ bê nguyên xi hay không xe thật trên tay mới biết, chứ trên đây mấy anh quá giỏi nhìn hình mà đoán như thật.

• Like
Reactions: pzeloch
Hạng F
6/9/18
7.367
16.307
113
35
Pin của LG cháy, còn cái vụ bê nguyên xi hay không xe thật trên tay mới biết, chứ trên đây mấy anh quá giỏi nhìn hình mà đoán như thật.

Trang auto nước ngoài đưa bài nhiều lắm, a rãnh tìm đọc thử đi
đừng hỏi link vì mềnh ko thể cho những thứ mềnh ko có nha

Hạng D
30/7/16
1.325
2.714
113
dù sao cũng kiếp thuê pin .thôi cho thuê luôn bà chiếc xe luôn cho dễ tính .chứ nữa nạt nữa mỡ. ko lộ giá gốc chiếc xe dể so sánh với mấy xe điện 600 tr luôn pin của TQ . túm lại nhập nhằn ko ham

Tập Lái
3/8/21
46
86
18
24
Trang auto nước ngoài đưa bài nhiều lắm, a rãnh tìm đọc thử đi
đừng hỏi link vì mềnh ko thể cho những thứ mềnh ko có nha

Theo tìm hiểu của mềnh trên cõi mạng thì chưa ra cái link nào nói về chuyện 2 chiếc là như nhau hay xài chung khung gầm anh nhé, cho dù nó có thật thì anh thích nhìn sự việc theo lăng kính của nhà báo hay muốn tự tay sờ nắn, mà chắc gì nhà báo nó được sờ cái xe, xe còn chưa bán. Chừng nào Vf xác nhận hoặc mình tận tay sờ mới tin. :D

• Like
Reactions: saigondd