Hạng D
13/11/15
1.650
3.708
113
hôm này e ghé dk chả được hỏi xung quanh bảo 7h sáng đã ko nhận hồ sơ, xui hết dk ngay lúc này mới ác chứ, có bác nào biết bên bình dương đông ko ta
Bên Bình Dương em thấy nhiều chỗ cũng đông lắm bác, gần tết trạm nào cũng ùn ứ hết.

Mình mới đi sáng nay 22/12 ở trung tâm 6103D (Chạy qua trạm thu phí suối giữa tầm 1-200m nhìn bên phải) có đèn đỏ rẻ phải vào.

Mình đăng kiểm ở đây từ hơn 10 năm nay, không bao giờ tốn 1 đồng (Dĩ nhiên là xe không độ đẽo). Nhiều lúc bỏ 1-200 chỗ ghế lái nhằm mục đích bồi dưỡng anh em thuốc, nước...nhưng không bao giờ nhân viên đăng kiểm lấy. Trước có bảng to chà bá ghi chữ "Nghiêm cấm tài xế, chủ xe để tiền trên xe"...

Vào lúc 7h:30
Ra lúc 8h30

Sau 8h xe đông nhưng không ùn ứ quá mức, nhân viên đăng kiểm vui vẻ, chỉ có em gái và bà chị thu tiền (Vì lý do gì đó) hay cáu gắt, cục súc (Chắc lâu không được thông hơi)nhưng vẫn ok

Hạng B2
27/3/09
357
327
63
Chắc cà đau
Ghét nhất là mấy xe độ đèn và thứ 2 là mấy xe tải cơi nới thùng chạy lên dốc không nổi.
Mong là đợt này mấy bác làm mạnh cho chúng nó chừa, chứ độ led ánh sáng trắng thì xe đối diện bị chói còn xe độ đèn thì không tăng sáng bao nhiêu vì ánh sáng trắng ít bám đường hơn, nhất là lúc trời mưa.

• Like
Reactions: Vansukhoidau