Hạng B1
25/8/20
73
36
18
Nghe nói húc nhau xong, a lết chạy về nhà ngủ, chị lút chết máy nằm lại

Hạng B2
12/1/19
237
175
61
Tội phá hoại tài sản nghe vô lý quá. Phải hỏi xem chủ tài sản có đồng ý hay không chứ. Ông bán chén đưa cái chén kêu tôi đập đi, tôi đập xong tôi đi tù à.

Rồi tôi tự đập xe mình tôi cũng phải đi tù dù tôi đồng ý cho mình tự đập xe mình à :D

Muốn bắt người thì vẽ ra cái lý do gì hay hay hợp lý như "gây rối trật tự công cộng" chứ nghĩ ra cái tội xàm xí hết mức.
Lỗi này là anh A phá của Chị B, chị B phá của anh A. là phá hoại tài sản được mà bro. tra thêm luật là biết

Hạng B2
12/1/19
237
175
61
chị B cho a A phá, a A cũng đồng ý cho chị B phá thì liên quan gì, tài sản của ai mà xót dùm :rolleyes:
Việc đó là việc cá nhân thỏa thuận thì khác ko gọi là phá, nhưng khi xảy ra như vậy giữa đường, bác chờ mà giải thích là tôi đồng ý cho ông kia phá, ra tòa nói vậy nha :))) nếu dễ vậy thì làm gì có chuyện mà lên báo bro

Hạng C
18/3/20
956
919
93
39
Việc đó là việc cá nhân thỏa thuận thì khác ko gọi là phá, nhưng khi xảy ra như vậy giữa đường, bác chờ mà giải thích là tôi đồng ý cho ông kia phá, ra tòa nói vậy nha :))) nếu dễ vậy thì làm gì có chuyện mà lên báo bro
tôi nghĩ tôi ko cần giải thích, a muốn bắt tôi thì a phải hỏi chủ tài sản có khiếu nại ko chứ nhỉ?

Mốt tôi ra đường lỡ làm rớt con ip 15pm của bạn tôi cái a nhảy vô gong cổ tôi à :confused:

Hạng B2
12/1/19
237
175
61
tôi nghĩ tôi ko cần giải thích, a muốn bắt tôi thì a phải hỏi chủ tài sản có khiếu nại ko chứ nhỉ?

Mốt tôi ra đường lỡ làm rớt con ip 15pm của bạn tôi cái a nhảy vô gong cổ tôi à :confused:
bro này nói chuyện hài quá, thế bro thử làm i vậy, rồi kiện ngược lại bên tòa về việc bắt sai tội nhé :)