Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Mấy chổ rất cần CSGT để bắt lỗi vi phạm rõ ràng và nguy hiểm như này, thì lại ko có!!!!
Toàn đi núp, rình bắt các lỗi ko rõ ràng.

Hạng B2
27/1/16
228
155
43
68
Các bác cho em hỏi : V N thì thành phố nào là đáng sống ?
Biên Hòa bác ơi vì toàn sử dụng xe tay lái ngược không đó bác. Hôm qua em mới uống cafe với bác Chủ tịch tỉnh ĐN tại Biên Hòa, bác nói sẽ phấn đấu trong nhiệm kỳ này bác sẽ cải cách hành chính và đưa biên hòa lên ngang tầm HCM và Bình Dương. Em nghe mừng quá. Ủng hộ bác, em mong bác sẽ là bác # thứ 2 của nhân dân. Chúc bác sức khỏe

• Like
Reactions: VMT
VMT
Hạng B2
17/6/15
111
261
93
57
Biên Hòa bác ơi vì toàn sử dụng xe tay lái ngược không đó bác. Hôm qua em mới uống cafe với bác Chủ tịch tỉnh ĐN tại Biên Hòa, bác nói sẽ phấn đấu trong nhiệm kỳ này bác sẽ cải cách hành chính và đưa biên hòa lên ngang tầm HCM và Bình Dương. Em nghe mừng quá. Ủng hộ bác, em mong bác sẽ là bác # thứ 2 của nhân dân. Chúc bác sức khỏe
Ngang tầm với HCM và BD ...thì mừng cái giề ?
mấy thèng 4 bánh ngược chiều trong hình có bao nhiêu biển 60 ?
...còn hai bánh chắc gì là dân gốc BH ? Hay là số.../450k dân nhập cư vào cái tp chết bẫm này để kiếm sống ?:3dnhiumaygif:

Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
BH hiện tại thì quá tệ, mấy bác ấy còn lo giải quyết vụ bờ kè chưa xong , hơi đâu tính chuyện dài hơi, đưa lên đâu chứ lên ngang với HCM thì lên làm gì, mà mấy thằng đó cũng nói phét chứ làm được cái con què gì

• Like
Reactions: VMT
Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
Ngang tầm với HCM và BD ...thì mừng cái giề ?
mấy thèng 4 bánh ngược chiều trong hình có bao nhiêu biển 60 ?
...còn hai bánh chắc gì là dân gốc BH ? Hay là số.../450k dân nhập cư vào cái tp chết bẫm này để kiếm sống ?:3dnhiumaygif:
Toàn bộ xe 4b trong hình đều biển 60 đóa! Có TP nào k có dân nhập cư k bác? :3dnhiumay::3dnhiumay:

VMT
Hạng B2
17/6/15
111
261
93
57
Toàn bộ xe 4b trong hình đều biển 60 đóa! Có TP nào k có dân nhập cư k bác? :3dnhiumay::3dnhiumay:
Nói vạy cũng nói....450k/ 2 tr gần 1/4,trừ tp HCM thì là cao nhất nước nhá !
bát nháo ở Biên Hòa.

PM nhà bác nè ....

Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Đường Bùi Văn Hòa không nhỏ xíu như trong clip, đoạn này chắc là trong Trảng Dài, nói chung BH qui hoạch như con kẹc, dân thì đông mà đường sá không mở rộng. em ở đây hơn 30 năm có lẻ, nhưng đường sá vẫn y như ngày xưa, chỉ có được đường Đồng Khởi, 30-4 là mở rộng và khang trang, đường Bùi văn Hòa làm lại (vì xưa do quân đội quản lý) và mở rộng, còn lại chẳng khác gì xưa, nhìn qua Bình Dương sẽ thấy sự khác biệt, quy hoạch bài bản, dân chưa ở nhưng đường đã phóng, và làm xong. Còn Đồng Nai hình như để dân tự xoay sở?
Bác quên nói là Biên Hoà mưa là ngập như biển nữa.