Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/7/08
2.906
95
48
Chào các bác !

Do nhu cầu cấp bách của SFC SG là cần bình bầu lại BĐH mới sau đợt lũ quét vừa qua, hôm nay em mở thớt này để mọi người cùng bình bầu chọn lựa ra BĐH mới để dẫn dắt SFC SG tiếp tục phát triển.

Qua những bài viết trước đây về việc đề cử ứng viên vào BĐH mới và sau khi thảo luận thêm với BĐH hiện tại, em xin đưa ra chương trình bình bầu như sau:

A. Danh sách ứng viên:
Dựa trên những đóng góp tích cực của những hạt nhân SFC SG trong thời gian vừa qua, danh sách ứng viên BĐH mới này như sau:

1. Noel
2. Hunguyen123
3. Longan
4. Aikido
5. Manhodessa
6. Mackafee
7. Datphuongnam
8. HL2000
9. Mr Fil
10. SFC400
11. Cubom
12. Ruametocdo

B. Đối tượng tham gia bầu chọn:
1. Dành cho tất cả các hội viên SFC Miền Nam có tên trong danh sách này và các bác trong BĐH hiện tại của SFC
2. Các ứng viên trên + Ban kiểm phiếu vẫn được tham gia bầu chọn
Mỗi người chỉ được gửi 1 phiếu bầu, nếu người nào gửi nhiều phiếu thì chỉ có phiếu gửi đầu tiên là được xem có giá trị, những phiếu sau không được tính điểm.

C. Cách thức bầu chọn:
Mỗi hội viên sẽ gửi 1 "phiếu bầu chọn" bằng cách REPLY vào topic này, các bác chọn ra giúp em 3 người từ danh sách 12 ứng viên bên trên, nội dung "phiếu bầu" sẽ là danh sách theo thứ tự ưu tiên bầu chọn từ trên xuống dưới được đánh số 1, 2, 3 phía trước. Những nội dung "tâm sự" khác sẽ viết tách biệt ra bên dưới, ko gắn liền với nội dung bầu chọn bên trên.

Ví dụ:
Muakskisses bầu chọn:
1. Noel
2. Longan
3. Aikido

D. Phiếu bầu chọn hợp lệ:
Phiếu bầu chọn hợp lệ là những phiếu được gửi đúng quy định theo điều C ở trên, và được gửi trong thời hạn bầu chọn quy định theo điều F bên dưới. Những bài có dấu chỉnh sửa được xem là không hợp lệ và sẽ không được dùng để tính điểm.

E. Cách thức tính điểm và xác định các chức danh:
Với mỗi phiếu bầu chọn hợp lệ, người được hội viên bầu ở vị trí thứ 1 sẽ được tính 3 điểm, vị trí thứ 2 tính 2 điểm, vị trí thứ 3 tính 1 điểm. Sau thời hạn bầu chọn được quy định tại điểm F bên dưới, Ban Kiểm Phiếu sẽ tổng hợp và cộng điểm cho 3 ứng viên và chọn ra 3 người có số điểm cao nhất vào BĐH SFC SG.

F. Thời hạn bỏ phiếu bầu chọn:
Việc bầu chọn diễn ra trong suốt 03 ngày
• Bắt đầu: kể từ hôm nay (07/09/2011), ngay sau khi tin này được post lên
• Kết thúc: vào lúc 23h59phút59giây - ngày 09/09/2011, những phiếu bầu gửi sau thời gian này sẽ không được tính điểm.

G. Nhiệm kỳ của Ban điều hành SFC:
Ban điều hành SFC SG đắc cử gồm 3 Hội phó sẽ có nhiệm kỳ 1 năm - vì thế, việc bầu chọn này sẽ được duy trì mỗi năm một lần nhằm đảm bảo Ban điều hành luôn là những hạt nhân hoạt động có hiệu quả và được anh em hội viên tín nhiệm nhất.

H. Ban Kiểm Phiếu:
Gồm Phuhaonguyen@, Chevol@ và Muakskisses@
Kết quả bầu chọn sẽ được Ban kiểm phiếu công bố vào lúc 12h00, ngay 10/07/2011 - và ngay sau đó sẽ được chuyển đến cho BĐH otosaigon.com.
Các ứng viên đắc cử sẽ được nhậm chức ngay lập tức, không ai được quyền từ chối trách nhiệm và chức vụ của mình, trừ khi có lý do chính đáng được đại đa số hội viên thông qua.

Cám ơn anh em đã dành thời gian đọc qua bảng điều lệ này - Và bây giờ, đồng hồ đã được bấm, mời mọi người bắt đầu gửi phiếu bầu !

P/S: bài này là copyright của bác Muakskisses trước đây dùng để bình bầu BĐH đầu tiên của SFC, em mạn phép copy và chỉnh sửa để dùng cho lần này.

(em edit bài là sửa lại link đến danh sách thành viên do bác KV mới move vào room)

Last edited by a moderator:
Hạng C
21/10/07
714
15
18
[font="times new roman,times"]Monster xin bỏ phiếu bầu:[/font]
[font="times new roman,times"]1. Mackafee[/font]
[font="times new roman,times"]2. Aikido[/font]
[font="times new roman,times"]3. Noel[/font]
[font="times new roman,times"]Kính mong các bác được em tín nhiệm bỏ chút thời gian sức lực "Vác tù và hàng tổng" hộ em :):):):):):):):).[/font]

Hạng D
24/7/08
2.906
95
48
cám ơn bác Monster đã khai trương, em cũng xin bình chọn luôn:

1. Longan
2. Noel
3. Mr. Fil

Hạng C
21/4/07
992
133
43
Anh vơi Monster ý tửong giống nhau
monster nói:
[font="times new roman,times"]Monster xin bỏ phiếu bầu:[/font]
[font="times new roman,times"]Kính mong các bác được em tín nhiệm bỏ chút thời gian sức lực "Vác tù và hàng tổng" hộ em :):):):):):):):).[/font]

Hạng D
15/12/06
1.211
5.244
133
39
[font="times new roman,times"]Em Nobitta xin bỏ phiếu bầu:[/font]

[font="times new roman,times"]Cho em ké Mông to chút...chắc ý tưởng lớn gặp nhau...:D:D:D:D
[/font]

Hạng C
12/1/10
854
4
18
46
Em xin đề cử các bác sau:
[font="verdana,geneva"]1. Mackafee [/font]
[font="verdana,geneva"]2. Aikido [/font]
[font="verdana,geneva"]3. Noel [/font]

Chúc các bác nhiều sức khoẻ để vác tù và. Anh em SFC sẽ chung tay cùng các bác ... trên mọi nẻo đường...
@SFC: Mình vì mọi người, mọi người vì mình!

Hạng C
10/12/06
741
294
63
E xin bình chọn:
1. Mackaffe
2. Long an
3. Aikkido

Hạng B2
20/2/08
448
1
16
Sài Gòn
www.atim.com.vn
1. Longan
2. Mackafee
3. Noel

Các bác BDH mới cần sự mềm mỏng và nhẫn nại hơn ngoài sự nhiệt tình và hăng hái. Chúc BDH mới hoàn thành tốt nhiệm vụ và đúng với kỳ vọng của phần đông hội viên.

23/10/06
14.638
5.121
113
Em bỏ phiếu:
1. Mackafee
2. Aikido
3. Noel

(đề nghị các bác bỏ phiếu theo đúng như quy định để tránh gây tranh cãi, không bỏ phiếu kiểu bác Datphuongnam)

Status
Không mở trả lời sau này.