• Total voters
    65
Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
RE: Bầu chọn ứng cử viên cho TFC

Trích đoạn: thuytram

Anh ơi, anh nên có lý lịch trích ngang của 3 bác ở trên... để bình chọn chính xác hơn đi anh. Hihihih... ngay cả em vẫn chưa biết hết cả 3 bác trên muh :D
Đồng ý kiến với thuytram ... có lý lịch và bề dày kinh nghiệm ,AE mới bầu chọn được chứ, Ủa... Chi Hội trưởng + Chi Hội phó , vậy ko có Thư ký hả, E đề nghị bầu thêm thư ký kiêm thủ quỷ.
Ý kiến E đề cử thuytram làm thư ký kiêm thủ quỷ.... ( các Bác đồng ý không ah )

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Trích đoạn: vothangdau

Xin phép bác Páo cho em vote nhé :

1. trailangthang
2. bomdien

Em có ý kiến thế này : Hội trưởng puma thì tuyệt vời rồi

Còn hội phó thì nên chọn theo 1 tiêu chí nào đấy, ví dụ : cởi mở, hoà đồng, nhanh nhẹn, nhiệt huyết, có óc tổ chức, nghiêm túc và quan trọng là phải bốc bốc tý, chịu chơi tý ạ :D để tạo đà cho Toy-Club tăng tốc nè :D. Em xin hết :)

Vợ Đậu nói chí phải chí phải
... Để em vote thêm phát ...
Íh chết , em chưa được làm hội viên của TOY ,vậy có được vote cái nào không bác Pú mà ???
:):):)

Hạng B2
24/3/08
130
0
0

Em là nhất ý cả 4 cái chân đề nghị 3 bác :pandaVN,Bomdien,Hai_tac phụ trách hội ăn nhậu của TFC:D:D:D

Hạng B2
24/3/08
130
0
0

Theo cái suy ý riêng em:3 thường áp dụng,5 cho tương lai :D:D:Dnên bác Trailangthang,Otohanoi cứ vui vẻ lãnh cái cực khổ của TFC nhé.Lỡ op ẹp vắng 1 vẫn còn 4[8|][8|][8|]
Tiêu chí chung em cũng OK với BÁC HAI & VODAU:D[8|][:-][&o]:mad:

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Thể theo những yêu cầu trên em cho thêm vào danh sách 2 người
Trích đoạn: NGUYỄN HÙNG

E có được bầu k bác puma ơi
@thuytram: sao k thấy e có .... mà bây giờ có em bé nhanh thế hả e?
Nếu bác quan tâm và muốn vote điều đó chứng tỏ người bác sẽ vote có đủ khả năng và quan hệ và đương nhiên hoàn toàn xứng đáng

Hạng B2
13/3/08
172
0
0

E cám ơn bác puma, nhưng hình như e tiền trãm hậu tấu rồi hay sao á. Sorry bác HT nhe (mai quá trong danh sách hội viên vẫn còn tên e, k thì em bị páo mần thịt cho mà xem)
E thì tín nhiệm bác nào e đã có trong đầu rồi, k lăn tăn nữa, nhưng thật sự già quá rồi, nên k nhớ là e vote chưa.

Last edited by a moderator:
Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!

Em xin đề cử bác phucminh vào nữa, ngay tù đầu bác phucminh rất nhiệt tình và có tâm huyết xây dựng INN club nói riêng và TOY nói chung. Bây giờ đã có nhà mới TOY Club rồi thì tại sao ko đề cử bác phucminh vào phó hội nhỉ?

Còn em vì đặc thù công việc (làm theo ca kíp) nên sẽ ko có nhiều thời gian, vì vậy các bác cho em xin rút lui về làm phó thường dân nhé?

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Tìinh hình là bác PandaVN vì công việc nên rút khỏi danh sách, vậy chúng ta sẽ bầu cho 4 người và chọn ra 2 người

Các bác tiếp tục đi ạ!

Và theo em thấy bác Bờm chắc là hết đường chạy

Riêng bác otohanoi: em trông mong bác vực dậy tinh thần ACE khu vực HN, bọn em luôn ủng hộ hết mình
Còn bác Trai nhà mình chắc cũng hết đường chạy:D

Hạng D

Kính các bác được các bác tín nhiệm đưa lên đây bầu bí em thấy cũng rất vui lắm :D , nhưng vì sự phát triển của TFC em cũng xin nói thật công việc của em rất hay phải đi công tác xa và dài ngày , luôn phải nằm công trình có khi cả tháng trời không online được . Nên kính mong các bác cảm thông cho em xin rút nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.