• Total voters
    65
Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
11/9/07
334
1
18
Dragoneye., LTd - HCM.Cty
RE: Bầu chọn ứng cử viên cho TFC

Bác cho em ké 3 phiếu cho 3 thành viên chưa biết mặt này nhé!... ke ...ke...
Trích đoạn: otohanoi

Em ủng hộ cơ cấu 3 hội phó ạ : Bác Bomdien , Bác trailangthang , Bác Vothangdau . Kính mong các bác thông qua .

Hạng D
4/10/06
1.029
8
36
Nhà quê

Hôm nay em mới có thời gian rảnh để đọc hết.Vui mừng vì TOY có nhà riêng đàng hoàng nhe.
Mà lại còn ở tầng trệt nữa,có giá lắm đó.
Còn vụ hội phó em chỉ biết bầu cho bác bomdien vì thấy topic nào cũng có mặt cái ông này.
Còn các bác khác em không có ý kiến.
Nhưng nếu ta làm 1 vụ trưng cầu về ứng cử viên cho hội phó thì hay hơn là 1 mình bác Puma
đưa ra như vậy.

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Trích đoạn: DickLau

Hôm nay em mới có thời gian rảnh để đọc hết.Vui mừng vì TOY có nhà riêng đàng hoàng nhe.
Mà lại còn ở tầng trệt nữa,có giá lắm đó.
Còn vụ hội phó em chỉ biết bầu cho bác bomdien vì thấy topic nào cũng có mặt cái ông này.
Còn các bác khác em không có ý kiến.
Nhưng nếu ta làm 1 vụ trưng cầu về ứng cử viên cho hội phó thì hay hơn là 1 mình bác Puma
đưa ra như vậy.
Bác cứ vote đi, ứng cử viên là do BDH chọn

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

có ai tự ứng cử hông bác ? e bầu người đó lun :D

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn

Em ủng hộ cơ cấu 3 hội phó ạ : Bác Bomdien , Bác trailangthang , Bác Vothangdau . Kính mong các bác thông qua .

Em cũng đồng quan điểm như bác. Em vừa vote xong đấy.

Hạng D
16/10/07
1.702
1
36
Dầu Tiếng - Bình Dương

Em xin mạn phép có chút ý kiến các bác nhé , tại sao mình không chọn lấy 1 chi hội phó là nữ các bác nhỉ ? . Nếu được cho em xin mạn phép tiến cử bác Vothangdau nhé .
Em thấy bác nói cũng đúng đó. Có gì bác ấy chăm lo cho Club mình nhiều hơn

Hạng B2
15/8/07
147
21
18

Kính chào các anh em nhà Toyota. Em thật là đang trách hôm nay mới biết có topic này. Em xin cảm ơn các bác đã đưa em vào danh sách đề cử. Nhưng thực tình hòan cảnh em busy quá (vợ ốm con đông nhà hết gạo), không thể làm HP được. Quan điểm của em là đã làm thì làm cho thật tốt còn không thì thôi. Dạo này cả tuần em mới vào forum 1-2 lần. Vậy nhờ bác Puma bỏ tên em trên danh sách bầu cử đi ạ.

Tiêu chí để bầu HP, ngòai những tiêu chuẩn bác Vothangdau đưa ra, theo em 2 tiêu chí đầu tiên là có thời gian và nhiệt huyết. Theo em bác Bomdien chắc chắn là một rồi. Còn một nữa tùy các bác.

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Hôm qua họp Offline mọi thành viên đã thống nhất Bomdien là Hội Phó TFC và đã trình lên TW.
Vậy mình thống nhất và dừng ở đây luôn

Xin chúc mừng bác Bờm nhé

Status
Không mở trả lời sau này.