Thảo Luận Chung Bẫy gián oto

Hạng F
29/10/14
8.550
11.250
113
Bình thường thì không thấy, nghe Bác quảng cáo nên mua về để đó đề phòng vì bà Cả với F1 rất thích mang đồ ăn khi ngồi xe, toàn đồ vụn rơi vãi, mà Em đã lót sàn simili giả da rồi, thường xuyên hút bụi, lau sàn.
Xe em chuyên để ngoài trời. Trưa nắng đến người ngồi trong xe còn chết. huống gì mấy con gián vớ vẩn

Hạng B1
22/2/17
56
41
18
44
nhà em ở Tân Phú, bác nào muốn mua gom lại em mua 1 thể, cuối tuần em đem về các bác ghé lấy.

Bác mua dùm với, 5 đếến 10 hộp luôn nhé, xe của mình chắc còn hơn xe bác nhiều, cảm ơn bác trướớc

• Like
Reactions: lthuy007
Hạng B2
5/6/14
184
169
43
vậy là chắc không có gián, chứ xe em trước đây, có người thì nó trốn, mình đột xuất mở cửa thì thấy tụi nó bò ngay. Em đặt bẫy 1 vài lần giờ hết thấy gián nữa. Ít bữa chắc đặt lại xem còn không :)
Nghe theo Bác, em cứ để kệ hộp đó trong xe nguyên tuần xem sao ha?
À,mà xe có phải đóng kín các cửa không Bác?
Xe em chuyên để ngoài trời. Trưa nắng đến người ngồi trong xe còn chết. huống gì mấy con gián vớ vẩn
Xe em để trong sân có mái che, không bị mưa nắng

Hạng B2
15/8/14
414
574
93
43
Nghe theo Bác, em cứ để kệ hộp đó trong xe nguyên tuần xem sao ha?
À,mà xe có phải đóng kín các cửa không Bác?

Xe em để trong sân có mái che, không bị mưa nắng
trước em để dưới ghế tài, 1 2 ngày là dính 1 đám như hình :)

Hạng B2
15/8/14
414
574
93
43
Em đặt 01 hộp diệt gián nhà nhe bác!
Loại này dùng chung với Bơ đậu phọng hả bác! heheee
nó có hương vị đậu phộng để thu hút gián. Bác pm em thông tin có gì cuối tuần em đem về ship cho bác.

Hạng B1
4/5/16
50
42
18
44
nó có hương vị đậu phộng để thu hút gián. Bác pm em thông tin có gì cuối tuần em đem về ship cho bác.

Em sẻ pm thông tin cho bác! Khi nào hàng về bác báo tin, em chạy qua lấy.
Tây Thạnh em đi ngang đó thường xuyên.
Bác nhớ lấy cho em loại diệt "GIÁN NHÀ" nhe!

Hạng B2
15/8/14
414
574
93
43
Em sẻ pm thông cho bác! Khi nào hàng về bác báo tin, em chạy qua lấy.
Tây Thạnh em đi ngang đó thường xuyên.
Bác nhớ lấy cho em loại diệt "GIÁN NHÀ" nhe!
Ah, gián nhà thì em còn vài hộp ở nhà. Bác có thể ghé lấy, để em pm bác thông tin.