Tập Lái
1/7/13
39
46
18
Ủa cho em hỏi. Chổ lý do ko kí biên bản thì mih2 sẻ ghi nhưng lúc lập bb đưa mình ko kí luôn hả các bác? hay là mình ghi ko đồng ý rồi kí? (Tại thời điểm lập biên bản)

không ký thì CSGT không đưa mình biên bản thì lấy gì mà sau này đi lấy giấy tờ hay kiện cáo được bác.

Up lên hóng tin bác chủ.

Tập Lái
1/11/11
26
32
13
Chào các bác.
Em gửi các bác hình scan chính thức biên bản đi lane trong đường Vành đai 2.
Vậy em có nên gửi đơn khiếu nại không các bác?

Nếu em đúng thì em sẽ gửi, nếu luật VN mập mờ thì em cho qua luôn. Phạt cũng có 1tr2, mà các bác xxx dek được ăn bánh mì em cũng khoái rồi.

Chào các bác , hôm nay em nghe lại video của bác Dam và có đọc qua 1 vài ý kiến bác nào có viết là: có khả năng bác chủ là xxx san biên bản len đây để hù anh em minh . Điều này em nghĩ chính xác các bác a. Em đã đối chiếu chữ viết và nét chữ trong biên bản ở chỗ 1. CĂN CỨ ................chữ viết của xxx. 2. NỘI DUNG VPHC .............chữ viết của xxx. 3. LÝ DO KO GHI BIÊN BẢN .........chữ viết của bác chủ . Lấy nét chữ số 3 so sánh với 1 và 2 thì giống 100% các bác ạ, đặt biệt nét chữ : b , đ , g, ví dụ chữ : không, đường,..... Các bác xem qua cho vui và tham khảo thêm a.

Hạng D
7/7/13
4.000
17.426
113
Tan Phu, HCM
Chào các bác , hôm nay em nghe lại video của bác Dam và có đọc qua 1 vài ý kiến bác nào có viết là: có khả năng bác chủ là xxx san biên bản len đây để hù anh em minh . Điều này em nghĩ chính xác các bác a. Em đã đối chiếu chữ viết và nét chữ trong biên bản ở chỗ 1. CĂN CỨ ................chữ viết của xxx. 2. NỘI DUNG VPHC .............chữ viết của xxx. 3. LÝ DO KO GHI BIÊN BẢN .........chữ viết của bác chủ . Lấy nét chữ số 3 so sánh với 1 và 2 thì giống 100% các bác ạ, đặt biệt nét chữ : b , đ , g, ví dụ chữ : không, đường,..... Các bác xem qua cho vui và tham khảo thêm a.
Bác ROCKY nói đúng rồi, nét chữ của người lập biên bản va người bị phạt như nhau. Đề nghị BQT block bác chủ này luôn đi. Bác chủ là xxx hay QCBX đây???

• Like
Reactions: nguoitapsu
Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Bác ROCKY nói đúng rồi, nét chữ của người lập biên bản va người bị phạt như nhau. Đề nghị BQT block bác chủ này luôn đi. Bác chủ là xxx hay QCBX đây???
Vậy có khi nào Bác nghĩ là xxx k cho người vi phạm viết mà y/c đọc để tụi nó viết. Chứ nếu người vi phạm thì k ai ghi "muốn đi sao cũng được" Còn chữ ký người vi phạm thì là nét chữ khác mà. XXX không rỗi hơi để làm mấy chuyện này đâu. Nếu cần thì nó cắm cái bảng 412 là xong. Chúng nó là "chùm", là "kèo chên". K cần phải làm mấy chò đó.

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
mình ko nghĩ là xxx ghi theo lời của tài xế, ko bao giờ rảnh làm chuyện này vì ghi giùm chẳng khác làm đầy tớ cho dân mà xxx là chủ, ko phải đầy tớ nhé.
nếu bác chủ ko hó hé gì thêm từ lúc quăng bom thì đích thị là phe kia rồi.

• Like
Reactions: nguoitapsu
Tập Lái
19/8/07
4
0
3
Đời có quả báo hết!!! Mấy XXX ăn bẩn thỉu và tụi lâu la trên OS rồi cũng gặp quả báo cho bản thân và gia đình thôi. Các bác OS chân chính bực mình làm gì cho mệt đầu...
:3duongbia:

Hạng B2
28/11/09
484
86
43
Đường Vành Đai 2 đoan tu GLộ ĐVCống về giao lộ NDTrinh và nguoc lai dạo này "ae" rat tích cực mang Sony Handy Cam quay film, bắt xe 4B lách vào lane ngoài đặng kiếm bánh mì. Ae áo vàng chia nhau
chốt chặn 2 đầu. Va xe mồi bò lane trong 20km/h.

Hoặc: "di ko dung lane duong quy dinh", hoac: "vuot phai".

Co nhieu bac tai cố cãi cùn, chốt nay goi dt cho chốt kia "may bieu nó thề di, dam thề ko.." ak ak! Roi voi va mang hand cam quay nguoc lai ... haha

Ace lưu thông đoạn này lưu ý.

• Like
Reactions: 51A-989.39
Hạng D
4/2/05
1.060
990
113
mình ko nghĩ là xxx ghi theo lời của tài xế, ko bao giờ rảnh làm chuyện này vì ghi giùm chẳng khác làm đầy tớ cho dân mà xxx là chủ, ko phải đầy tớ nhé.
nếu bác chủ ko hó hé gì thêm từ lúc quăng bom thì đích thị là phe kia rồi.
- em bị lập bb lần nào xxx cũng ghi giúp em trong phần ý kiến nguòi vi phạm " đúng". Mà thực tế em không bao giờ nhờ xxx ghi.