Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Re:BĐH SFC(SG)- KẾT THÚC NHIỆM KỲ 2011-2012

muakskisses nói:
Ủa vậy là các bậc lãnh đạo lão thành cũ ko làm nữa sao? Tiếc quá...
Hổm rày bận theo dõi Đại hội 6 và tranh cử bên Mỹ, quên mất trong này cũng ko kém phần khốc liệt...
Riêng cá nhân em ủng hộ BĐH cũ tiếp tục tại vị
1 phiếu cho BĐH cũ!
... ông này vớ vẩn lại thích nghe chửi à

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Hông giỡn nhe bác Mạnh@, em đang nghiêm túc làm vai trò "công dân" của mình. Mời 3 vị "huấn luyện viên" tiếp tục ngồi ghế nóng, scandal thì cứ mặc kệ scandal...
Riêng Mackafee@ thì có thể rút về núi Lương Sơn tịnh dưỡng vì sức khỏe suy sút quá sau 1 năm làm thân trâu ngựa. Vị trí khiếm khuyết em đề xuất các nhân tố tích cực bậc nhất năm qua, đơn cử bác Fil@ hoặc thèng em Thaochu@ yêu wí...
Mời Đại Hội tiếp tục nghị sự!

Hạng C
10/10/08
763
786
93
SG

ruametocdo nói:
Sống là mấy! Cuộc đời gút lại
Chơi với nhau chẳng bại thì hưng!
Anh em bốn bể nghìn trùng
Cùng nhau xáp lại thành công mấy hồi

Sống tập thể chữ TÔi nên bỏ,
Chơi với bạn đừng có thiệt hơn
Biển lớn thì phải bon chen
Ao nhà nên để thả hồn ai ơi!

k2n cựa quá riết rồi cũng tới
Danh chức rồi gió thổi như không
Cuộc đời lang bạt lông nhông
Thôi thì hãy sống hết lòng vì nhau!

Làm lãnh đạn mang đầu chịu trận
Phó thường dân thì hận cuộc đời
Ngồi đâu cũng khổ ai ơi !!!
Chi bằng cởi mở cuộc đời thêm vui

Ra xã hội không hề luồn cúi
Góc tâm tình bạn chửi mình nghe
Cuộc đời lên ngựa xuống xe
Đêm về vui vối vỉa hè SFC …
Hay!

Hạng C
10/12/06
741
294
63

Mai mốt cụ Rùa ko ra nghị quyết bằng thơ nhoé :)

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53

Kienvang nói:
Về việc này, sẽ có quyết định chính thức sau Lễ sinh nhật 10 năm OS. Quy trình như sau:
- Thông qua ý kiến BĐH OS->ok thì SFC sẽ tiến hành các bước tiếp theo. Cái này e sẽ chịu trách nhiệm.
- Ban chủ nhiệm cũ nên giới thiệu ít nhất 01 thành viên cũ để tham gia ban chủ nhiệm SFC SG mới, đảm bảo công việc có tính kế thừa.
- Lấy ý kiến ae về việc bổ sung thành viên BCN, theo e nên có số dư không nên chẵn để khi lấy ý kiến sẽ có đa số. Và theo quy định cũng không nên có quá 3. Vì vậy, các bác chỉ nên giới thiệu 2 thành viên mới. Trong trường hợp hơn 2 thành viên thì sẽ tiến hành bỏ phiếu để lấy 2.
Đứng trên quan điểm của OS em hoàn toàn đồng ý với ý kiến của bác. Cá nhân em sẵn sàng tiếp tục đồng hành cùng BĐH mới (nếu cần) chuẩn bị cho các hoạt động quan trọng sắp tới, nhất là SN OS 10 năm
Còn trên quan điểm của 1 thành viên SFC & cũng là thành viên BĐH SFG (SG) 2011-2012, em thấy ngay lúc này cần có sự thay đổi nhân sự BĐH để tạo 1 làn gió mới, cần có những người mới dẫn dắt cuộc chơi mà trước mắt là dịp SN 10 năm OS tháng tới. Do vậy, em bảo lưu ý đã nêu trên của em & xét thấy, p.án tốt nhất lúc này là:
1. Với SFC (SG), giải tán BĐH 2011-2012 đã mãn nhiệm, coi như ko còn chức danh HP của cả 3 thành viên này. Với OS, do đang tập trung lo Đại lễ nên để xong xuôi rồi các bác í sẽ làm các thủ tục cần thiết cũng ok.
2. Nhanh chóng thành lập BĐH SFC (SG) 2012-2013 dù có theo ý kiến đã đề xuất của em (& của BĐH cũ) hay theo p.án khác mà số đông tín cử. Sau đó, bác KV giúp aem đề xuất với BĐH OS về việc gắn lon chính thức, trao quyền cho các thành viên BĐH mới ngay sau khi có ý kiến đồng thuận.Việc này rất cần thiết để duy trì các hoạt động của SFC (SG) & đưa sân chơi thoát khỏi tình trạng gần như là "mackeno, cha chung ko ai khóc" như hiện nay.
Nay em mong muốn sớm trở lại là 1 trong mấy trăm thành viên tích cực của SFC & sẽ cố gắng là "người theo tốt" ở sân chơi này.
*) P.S: em thấy vừa rồi Mr. Fil bị ban nick vì có lỗi là sử dụng ngôn từ không phù hợp, ở đây đã thấy có bác dùng tiếng lóng, e rằng có vẻ không ổn lắm. Các bác vui lòng bỏ qua ý này nếu thấy không v.đề nhé.:D

Last edited by a moderator:
23/10/06
14.638
5.121
113

Năm nay hội mình có tham dự sinh nhật OS không các lãnh đạo? Người ta chuẩn bị rần rần còn mình im ru không thấy nói năng gì. Giờ bắt đầu là vừa để chuẩn bị không kịp đâu, nhất là chuyện đồng phục, năm nào cũng tranh luận rồi nhưng chẳng năm nào có cái áo đồng phục cho ngon lành hết hà! Còn lại là danh sách tham dự, cuối tháng chốt sanh sách và nộp tiền lệ phí rồi!

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

phuhaonguyen nói:
Năm nay hội mình có tham dự sinh nhật OS không các lãnh đạo? Người ta chuẩn bị rần rần còn mình im ru không thấy nói năng gì. Giờ bắt đầu là vừa để chuẩn bị không kịp đâu, nhất là chuyện đồng phục, năm nào cũng tranh luận rồi nhưng chẳng năm nào có cái áo đồng phục cho ngon lành hết hà! Còn lại là danh sách tham dự, cuối tháng chốt sanh sách và nộp tiền lệ phí rồi!
BĐH cũ sẽ được thay thế bởi BĐH mới, nhưng cho đến thời điểm này vẫn chưa có sự chuyển giao. Vì vậy, đề nghị bác Longan làm đầu mối phối hợp với ae SFCSG khác để tham gia sinh nhật OS lần thứ 10. E tin là rất nhiều ae khác như Phuhaonguyen, Ruametocdo, Turau, Cubom, Chevol, Noel... đã sẵn sàng để hỗ trợ bác huy động ae tham gia.
Chúc ae một tuần lễ làm việc thật vui!

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53

Kienvang nói:
phuhaonguyen nói:
BĐH cũ sẽ được thay thế bởi BĐH mới, nhưng cho đến thời điểm này vẫn chưa có sự chuyển giao. Vì vậy, đề nghị bác Longan làm đầu mối phối hợp với ae SFCSG khác để tham gia sinh nhật OS lần thứ 10. E tin là rất nhiều ae khác như Phuhaonguyen, Ruametocdo, Turau, Cubom, Chevol, Noel... đã sẵn sàng để hỗ trợ bác huy động ae tham gia.
Chúc ae một tuần lễ làm việc thật vui!
Tối nay, 2 bác HN123 & Mackafee đi họp trên TW về rồi em sẽ trao đổi thêm xin ý kiến. Riêng em từ nay đến cuối năm phải đi vắng nhiều, chạy đuổi theo thời gian nên sẽ cố gắng đu theo aem thôi.

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM

longan nói:
Tối nay, 2 bác HN123 & Mackafee đi họp trên TW về rồi em sẽ trao đổi thêm xin ý kiến. Riêng em từ nay đến cuối năm phải đi vắng nhiều, chạy đuổi theo thời gian nên sẽ cố gắng đu theo aem thôi.
Cách chức, lột tất cả ra rồi đi đâu thì đi