Hạng D
22/6/10
1.609
31.379
113
:eek:
Coi chừng bị đét mông dzờ :rolleyes:

Kính thưa đại địa chủ, ở BD có dự án đất nền chó ị nào chưa có sổ mà Bank cho vay ko ? Bank nào cũng được miễn sao đừng chặt chém quá là được. Đại địa chủ chỉ cho em vài cái e hốt đại làm của để dành cho con..... Đại địa chủ đừng giấu mà ăn mảnh 1 mình nhóe, chơi vậy thì chơi với ai.... Mãi yêu.

• Haha
Reactions: Tấn Dũng
Hạng D
30/7/13
1.455
17.175
113
Phú Quốc
Lợi nhuận cao bao giờ cũng kèm với rủi ro cao! đầu tư BĐS chưa bao giờ dễ dàng. Mọi người toàn kể câu chuyện thành công mà ít khi họ nói đến câu chuyện thất bại hay cái lỡ ngu của mình. Mua nhà đất rủi ro ngay từ lúc gặp cò, rồi chủ đầu tư, chủ nhà đểu, chính sách thay đổi, thủ tục có vấn đề mà có những cái rất trời ơi, thậm chí công chứng xong cầm sổ tên mình chưa chắc đã hết nguy cơ.
Thay lời muốn nói

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng D
23/5/12
1.943
77.725
113
Kính thưa đại địa chủ, ở BD có dự án đất nền chó ị nào chưa có sổ mà Bank cho vay ko ? Bank nào cũng được miễn sao đừng chặt chém quá là được. Đại địa chủ chỉ cho em vài cái e hốt đại làm của để dành cho con..... Đại địa chủ đừng giấu mà ăn mảnh 1 mình nhóe, chơi vậy thì chơi với ai.... Mãi yêu.
Sao lại không

Hạng C
17/9/14
879
3.138
93
Các anh cho vài lời vàng ngọc cho cái dự án Feliz en Vista bên Q2 ,bà chị kết nghĩa nói tao mua dự án gần 2 năm, giờ sang tay cũng lời ít nhất 1 tỉ :eek: cho căn hộ duplex

Hạng C
16/4/12
988
50.268
93
Trái đất
www.chemgiotaolao.com
Anh XL riết quen ..

Đại địa chủ @con cóc con nhờ nhắn :D

Đã nói mềnh hổng hứng bàn sâu vào chi tiết trên diễn đàn công cộng
Vì biết đa số bọn CNL ngồi bàn giấy chém gió lý thuyết là nhiều chớ hổng phải dân kd đất cát thiệt sự.

Cậu nói đúng phần đầu nhưng còn thiếu phần sau do còn chưa hết đần.
Đất ko có sổ thì bank ko cho vay: đúng
Nhưng đất ko có sổ mà bank có liên kết với dự án đó thì vẫn cho vay bình thường, ko có sổ bank cũng chấp nhận thế chấp bằng chính miếng đó luôn.

Muốn an toàn thì kiếm bank và kiếm list nó liên kết
Đây là những miếng đất cực an toàn vì bank tham gia, và bank làm cực kỹ, hổng lừa ai cả.
Khoảng cách ko quá 50km từ miếng đất đến nơi cư ngụ của cậu nghen.

Xưa mềnh từng bị gái mông to đùi trắng Alibaba mời mọc và đã có lúc gần đổ, nhưng phút cuối tỉnh táo call qua bank hỏi ý kiến thì bank lắc đầu, thế là mềnh hổng bị nó lừa!
Đơn giản vậy thôi.

Tất nhiên trong cái "đơn giản" đó còn nhiều thứ phải chông gai học tập, ko thể nói toẹt hết lên đây.
Vậy nhá.

Muốn học thì học phí mềnh lấy hơi mắc
Nhưng chắc chắn thành đạt!
Cậu hổng chịu nổi đâu.

Hôm nay lẽ ra mềnh lấy mỗi cậu 1 chai tiền học phí, nhưng xem như mềnh free cho bọn CNL đang vất vả trên bước đường mưu sinh.
:)

Hạng D
22/6/10
1.609
31.379
113
Đã nói mềnh hổng hứng bàn sâu vào chi tiết trên diễn đàn công cộng
Vì biết đa số bọn CNL ngồi bàn giấy chém gió lý thuyết là nhiều chớ hổng phải dân kd đất cát thiệt sự.

Cậu nói đúng phần đầu nhưng còn thiếu phần sau do còn chưa hết đần.
Đất ko có sổ thì bank ko cho vay: đúng
Nhưng đất ko có sổ mà bank có liên kết với dự án đó thì vẫn cho vay bình thường, ko có sổ bank cũng chấp nhận thế chấp bằng chính miếng đó luôn.

Muốn an toàn thì kiếm bank và kiếm list nó liên kết
Đây là những miếng đất cực an toàn vì bank tham gia, và bank làm cực kỹ, hổng lừa ai cả.
Khoảng cách ko quá 50km từ miếng đất đến nơi cư ngụ của cậu nghen.

Xưa mềnh từng bị gái mông to đùi trắng Alibaba mời mọc và đã có lúc gần đổ, nhưng phút cuối tỉnh táo call qua bank hỏi ý kiến thì bank lắc đầu, thế là mềnh hổng bị nó lừa!
Đơn giản vậy thôi.

Tất nhiên trong cái "đơn giản" đó còn nhiều thứ phải chông gai học tập, ko thể nói toẹt hết lên đây.
Vậy nhá.

Muốn học thì học phí mềnh lấy hơi mắc
Nhưng chắc chắn thành đạt!
Cậu hổng chịu nổi đâu.

Hôm nay lẽ ra mềnh lấy mỗi cậu 1 chai tiền học phí, nhưng xem như mềnh free cho bọn CNL đang vất vả trên bước đường mưu sinh.
:)

Merci anh 10, nhờ chọt vậy mới học thêm được 1 chút kinh nghiệm. Kaka.

Hạng D
9/2/15
1.489
7.164
113
40
Merci anh 10, nhờ chọt vậy mới học thêm được 1 chút kinh nghiệm. Kaka.
Cảm ơn anh luôn
Bữa dịch tới giờ vk cho để dành dc gần 1chai định lấy làm học phí đi tầm sưu học đạo để làm giau
GIờ nhờ anh mà e tiết kiệm dc 1 chai
Và cũng mạo muội hỏi anh bước tiếp theo của e là gì ah?

• Haha
Reactions: haiautrinh
Hạng D
22/6/10
1.609
31.379
113
Cảm ơn anh luôn
Bữa dịch tới giờ vk cho để dành dc gần 1chai định lấy làm học phí đi tầm sưu học đạo để làm giau
GIờ nhờ anh mà e tiết kiệm dc 1 chai
Và cũng mạo muội hỏi anh bước tiếp theo của e là gì ah?

Anh chọt tiếp để anh 10 phọt ra tiếp chớ sao.
Lâu lâu a vô chọt 1 phát, ảnh nhịn ko nổi cũng phọt ra à. Những lời quý báu của ảnh rất có ích cho đất. :rolleyes:

• Like
Reactions: plato_nth