Tập Lái
15/4/19
9
5
3
53
Em tập lái mong các cụ thông cảm và chỉ giáo ạ. Ai có gì hot bđs ở phan thiết mũi né không ạ cho em xin 2 chữ thảo luận ạ

Hạng B2
2/11/17
232
95
33
33
Em có mấy nền Sentosa mặt tiền Huỳnh Thúc Kháng view biển khá đẹp, giá đợt rồi lên khá tốt, bác có quan tâm ib em nhé

Hạng B2
16/8/15
192
295
73
49
Bác ơi, có hai các topic Phan thiết, bác tìm join vô cho nó tâp trung, cứ nảy ra ý là lâp 1 cái Bác vừa ko có được đủ thông tin mà vừa mất công mn nữa . Tìm xong cho cái này nó trôi luôn đi Bác

Đơn giản thôi mà.
1. Phan thiết trước giờ có gì đâu. Sao h có sóng. Là do cân bằng giá ở vn. Các tỉnh khác sóng rồi. Nay đến phan thiết vì trước giờ k ai để ý đến.
2. Sân bay hoãn. Mà dù cái sân bay có xây đi. Thì bét phải 5 - 10 năm xong. Dù có xong cũng chỉ là loại sân bay nội địa bé tí. Mất từ 3 - 5 năm ổn định đường bay. Đầu tư và khách. Cái này sao ko ra nha trang mà đi trước . Mà phải chui về phan thiết.
3. Cao tốc. Cái này ngu cũng biết Việt nam mà làm 10 năm xong. Tiền rót về lâu lắm.
4. Phan thiết đẹp nhưng Quy hoạch nghỉ dưỡng phan thiết ko đồng bộ. Nhà nước và tỉnh chưa chú trọng. Kể cả mô hình nghỉ dưỡng phan thiết cũng ko thể phát triển mạnh. Chỉ bình bình thôi.
5. Đất phan thiết chỉ có làm resort mảnh lớn gần biển. Loại đất phân lô ko ai ở. Nóng vãi nồi. Tiện ích hạ tầng kém.
6. Giá vẫn tăng gì đất vẫn tăng giá từ từ. Nhưng ko thể tăng mạnh đk. Tăng mạnh đợt này là do mấy anh hn vào gom từ lâu rồi. Em hn đây. Giá trị thật ko có. Đua nhau lướt sóng. Ai cũng nghĩ mình thông minh nên sẽ nằm trong con sóng và sẽ thoát được hàng. Kiếm đk ít. Nhưng khổ lắm. Đất chăn bò còn k được như thế. Qua con sóng. Ng ta rút đi. Thị trường ko có. Thì xác định găm cho tới lần sốt đất tiếp theo thôi ( dự là 6 - 10 năm ). Đôi lời vui vui vậy. À với cả đất sân bay thì vẽ ra sân bay vậy chứ. Có sân bay thì đất xung quanh vẫn cứ là dạng đất vứt đi. Chăn bò. Có làm ăn đk đâu mà vẽ
Tất nhiên là trong sóng vẫn ăn đk nhé. Mấy ng đó là dân chuyên lướt cho những người biết thông tin sau húp bô mà .