Hạng B2
21/3/19
139
220
86
31
Bác ko thấy tui nói từ đồng nghiệp bên báo Tài chính Doanh nghiệp à. Với bác đi bộ chú bác có đi vào lòng Vạn Phúc đâu mà bác nói thế
Bác nói câu trước bảo nghe từ đồng nghiệp bên báo Doanh nghiệp câu dưới lại hỏi ngta đã vào chưa mà biết. Tôi có 2 cái văn phòng ở Vạn Phúc đây, giờ VP nội khu làm khang trang sạch đẹp, cư dân về sống có sổ đầy đủ. Các bác làm nhà báo, viết bài hay share mấy cái tin đó cũng vui lòng về khu ngta mà khảo sát rồi hãy viết. Sợ mấy ông nhà báo thật

Hạng B2
4/5/07
319
4.182
113
Bị vướng giải tỏa, giấy phép bác. Phiên bản khác của Thủ Thiêm. Nhưng mọi thứ âm thầm và ít bị báo chí rầm rộ hơn
Mịa, cái Thủ Thiêm kia còn chưa ai xử lý thì kệ đi các bác.
Cứ giá rẻ là xúc hehe.
Chứ tin bọn báo chí với cả truyền thông thì có bán bò đi mua cuốc.
Đợt này sẽ thịt hết bọn truyền thông “bẩn” và Facebooker chuyên tống tiền doanh nghiệp, làm sạch mạng XH...
Có lô nào rẻ là mua, chứ đọc báo riết rồi ngồi nhìn giá đất tăng 3-4 lần sao??

Hạng C
17/6/13
505
507
93
Quận 10
Bác nói câu trước bảo nghe từ đồng nghiệp bên báo Doanh nghiệp câu dưới lại hỏi ngta đã vào chưa mà biết. Tôi có 2 cái văn phòng ở Vạn Phúc đây, giờ VP nội khu làm khang trang sạch đẹp, cư dân về sống có sổ đầy đủ. Các bác làm nhà báo, viết bài hay share mấy cái tin đó cũng vui lòng về khu ngta mà khảo sát rồi hãy viết. Sợ mấy ông nhà báo thật
Thôi bác có hai cái nhà Vạn Phúc rồi thì mới bác đi thread khác mà thể hiện nhé

Hạng C
17/6/13
505
507
93
Quận 10
Mịa, cái Thủ Thiêm kia còn chưa ai xử lý thì kệ đi các bác.
Cứ giá rẻ là xúc hehe.
Chứ tin bọn báo chí với cả truyền thông thì có bán bò đi mua cuốc.
Đợt này sẽ thịt hết bọn truyền thông “bẩn” và Facebooker chuyên tống tiền doanh nghiệp, làm sạch mạng XH...
Có lô nào rẻ là mua, chứ đọc báo riết rồi ngồi nhìn giá đất tăng 3-4 lần sao??
Phải có ý kiến trái chiều thôi bác. Đầu tư thì tỉnh táo trước dư luận. Chứ cứ một chiều thông tin thì cũng không hay

Hạng D
16/12/09
1.178
10.854
113
XH nào cũng có mạnh được yếu thua.
Đền bù bao nhiêu là đủ. Khi lòng tham con người vô đáy.
Người biết thế nào là đủ là người thắng.