Hạng C
6/8/17
851
689
103
bốn bể
Nhái hay ko chả biết do ko phải dân chuyên ngành. Mục đích coi cái clip là gì? Là để thấy tin tức sự thật. Nó nhái hay ko mặc xác nó miễn nó đang nói đúng sự thật (cả đống clip của các kênh khác đăng nội dung y chang) là đc. Quan trọng gì nhái hay ko nhái trừ khi nhái đăng sai sự thật thì lúc đó mới ko đc.

PS: Bạn là người bên Toy? :D

Đến chịu bác, thể loại nhái đến mức vi phạm pl như thế mà bác vẫn cổ vũ nó đc

Hạng C
4/12/14
842
8.137
93
40
Ho Chi Minh City, Vietnam
Đến chịu bác, thể loại nhái đến mức vi phạm pl như thế mà bác vẫn cổ vũ nó đc
Thua bạn. Mình đã nói chả quan tâm nó nhái hay ko và cũng ko bênh nó. Cái mình quan tâm là cái tai nạn trong clip có thật xảy ra ngoài đời ko? Xe có thật nát bét vậy ko? Chất lượng xe có thật tệ vậy ko? Hết.
Quan tâm làm éo gì clip do thằng nào làm, nhái hay ko nhái? Bạn cứ 1 clip nhái 2 clip nhái để làm gì? Ko lẽ tai nạn trong clip là nhái, là giả? Hay cái xe trong clip là xe Toy nhái ko phải Toy thật?

• Like
Reactions: nta139
Hạng F
16/7/15
6.297
25.185
113
Thua bạn. Mình đã nói chả quan tâm nó nhái hay ko và cũng ko bênh nó. Cái mình quan tâm là cái tai nạn trong clip có thật xảy ra ngoài đời ko? Xe có thật nát bét vậy ko? Chất lượng xe có thật tệ vậy ko? Hết.
Quan tâm làm éo gì clip do thằng nào làm, nhái hay ko nhái? Bạn cứ 1 clip nhái 2 clip nhái để làm gì? Ko lẽ tai nạn trong clip là nhái, là giả? Hay cái xe trong clip là xe Toy nhái ko phải Toy thật?
xe trong clip là toy nhái chứ còn gì nữa... nó là daihatsu đội lốt mà.... :D

• Haha
Reactions: Osin and josephvn
Hạng B1
27/9/18
56
55
18
tiêu chuẩn an toàn thì VN cứ trang bị trên taplo tượng Phật, Chúa, bùa chú tràng hạt các thứ là yên tâm mà chạy rồi va chạm có các thế lực siêu nhiên đỡ cho, chưa kể công nghệ nhang đèn cúng bái lúc mới mua xe hay cúng hàng tháng nữa, sắt thép làm chi cho nặng xác tốn xăng. Hãng thì chắc cũng cúng mà cúng nhiều vali rượu thế là khách hàng cứ yên tâm sử dụng :D

• Like
  • Haha
Reactions: vudinhhung and Osin
Tập Lái
30/7/13
38
29
18
Q.7 TP.HCM
Nói chung là "khái niệm bị đánh tráo"
1 câu hỏi thấy bên Toyota lập lờ, cố tình lảng tránh: "Rốt cuộc các dòng xe giá rẻ Toyota bán ở Việt Nam do Daihatsu thiết kế, sản xuất..và chỉ mang đúng cái logo Toyota??" thì mấy anh không trả lời. Chứ đã bán ở ra thị trường tất nhiên phải đảm bảo "tiêu chuẩn kiểm định VN" thì mới dc bán chứ. Các hãng xe khác lỗi này kia, triệu hồi cả tá xe đấy thôi, cũng bị chửi thôi
Xe Daihatsu sản xuất - Chất lượng Daihatsu - Logo Toyota -Bán giá Toyota.