Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
whoiswho nói:
nhà này có "gen" ngu :mad: thằng bố ngu thế làm sao dạy được thằng con về sau
Thì dạy ngu...và thằng cháu nội cũng được dạy như thế, thành ra ngu truyền thống?:D

3/10/12
177
0
0
gavuoncuchi.net
Con em chỉ cần nắm tay em trong lúc đang lái xe, hoặc chồm lên nói gì đó là em nạt liền: Để cho ba tập trung lái xe, sau cũng thành thói quen thằng anh nhắc con em.......Ông bố/bà mẹ này đúng là bó tay thiệt

Hạng B2
17/2/13
206
0
0
E có người bạn đi chơi chung ở Phú Quốc , một người lái xe rất kinh nghiệm các diễn đàn oto điều có mặt bác ấy , bác ấy ở Nha Trag đi chiếc Xe Isuzu Dmax .

Đi Phú Quốc 10 mấy chiếc...nhưng bác ấy bị gút không ăn được tôm và ghẹ (bên đoàn toàn chuẩn bị thứ này, chỉ thiếu cá tươi) bác ấy ra chợ gần đó , đi trên xe vợ bác ấy và đứa bé tra 4 tuổi nó nghịch thì khỏi phải bàn , bác cùng vợ xuống xe để xe nổ máy chạy máy lạnh và kéo thắng tay , xe số tự động , sau lưng là cái dốc đá sâu gần 3m nơi mọi người thường tập trung đánh cờ (nhưng một điều may thật là may hôm đó vì lý gì không ai biết , không một ai ngồi đó đánh cờ ) thằng nhỏ hay đi cùng ba mẹ nên thấy mọi thao tác thế là cu cậu lò mò thế nào mà chiếc ze và rớt xuống cái dốc 3m ấy thùng xe thì bẹp dí nhíp thì cong vòng mà thằng nhỏ không sao .
Nghe điện thoại anh em chạy đến nhìn cảnh mà không tin vào mắt mình .
Cách an toàn nhất là khi có trẻ con trên xe không cho nó vào buồn láivà không để nó một mình trên xe...đứa trẻ nào cũng thế nó rất thông minh và hiếu động chỉ một lần không trông coi là có họa lớn ngay tức thì .

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Ba Duc nói:
E có người bạn đi chơi chung ở Phú Quốc , một người lái xe rất kinh nghiệm các diễn đàn oto điều có mặt bác ấy , bác ấy ở Nha Trag đi chiếc Xe Isuzu Dmax .

Đi Phú Quốc 10 mấy chiếc...nhưng bác ấy bị gút không ăn được tôm và ghẹ (bên đoàn toàn chuẩn bị thứ này, chỉ thiếu cá tươi) bác ấy ra chợ gần đó , đi trên xe vợ bác ấy và đứa bé tra 4 tuổi nó nghịch thì khỏi phải bàn , bác cùng vợ xuống xe để xe nổ máy chạy máy lạnh và kéo thắng tay , xe số tự động , sau lưng là cái dốc đá sâu gần 3m nơi mọi người thường tập trung đánh cờ (nhưng một điều may thật là may hôm đó vì lý gì không ai biết , không một ai ngồi đó đánh cờ ) thằng nhỏ hay đi cùng ba mẹ nên thấy mọi thao tác thế là cu cậu lò mò thế nào mà chiếc ze và rớt xuống cái dốc 3m ấy thùng xe thì bẹp dí nhíp thì cong vòng mà thằng nhỏ không sao .
Nghe điện thoại anh em chạy đến nhìn cảnh mà không tin vào mắt mình .
Cách an toàn nhất là khi có trẻ con trên xe không cho nó vào buồn láivà không để nó một mình trên xe...đứa trẻ nào cũng thế nó rất thông minh và hiếu động chỉ một lần không trông coi là có họa lớn ngay tức thì .
Bữa đó em có chạy ra giúp đỡ bác Tài đi xe D-max, em đi chung với ông anh cũng tên Đức nhưng nick khác nick của bác :D
Nói chung xe còn nổ máy mà cho trẻ em ngồi trên đó không có người lớn thì tiềm ẩn rất nhiều nguy hiểm [:O]

Tập Lái
29/12/12
12
0
0
éo bit thằng nhỏ có thấy phía trước hay không @@

Hạng D
12/4/12
1.108
161
63
Một ngày nào đó gia đình chuẩn bị đi đâu đó , thằng bé ngộ nhận là mình biết lái , trong lúc không ai để ý , nó lau chau cầm chìa khóa lên nổ máy và ...