con buôn
21/2/12
2.879
159.380
113
TP HCM
Có tuyển tài xế ở Bến Te hok mý a? Mình đi làm để thoát kiếp nấu cơm, giặt đồ, lau nhà, rửa chén....đội ơn mý a

Hạng D
16/3/09
3.297
52.124
113
www.tet.com
Mình có bằng lái A2, B1 nè anh thớt..
Đánh nhau giỏi( chạy nhé)
ko biết bia rượu thuốc lá ma túy...
ko gái...
thể lực tốt, mắt 10/10, thần kinh ổn, có thể lái tốc độ 200km đổ lên.
ku đã thiến(do máu quá)
a thớt tuyển được thì pm nhé
Giờ anh mắt 10/10 thiệt hở

Hạng F
13/9/07
7.049
48.470
113
Bựa cái là giờ tình trạng lái mới B2 quá nhiều nên nhiều chủ nó gọi 1 loạt 5-7 đứa tới phỏng vấn rồi bắt đầu màn chào giá ngược. Thằng nào chào giá thấp nhất sẽ được nhận làm. B2 mới có chỗ nó trả có 5-6tr. Chung quy cũng do văn hoá giao thông thôi. Người người liều mạng, nhà nhà liều mạng. Chủ nó cũng lái ẩu nên thuê tài nó chỉ cần rẻ là quất

Tập Lái
11/7/18
33
154
48
TPHCM
Chào mấy anh, chị
Bên mình cần tuyển 1 tài xế:
Lương 8 triệu, nghỉ ngày CN, làm ngày 10 tiếng, tăng ca nhân hệ số 1.5, đóng BHXH đầy đủ, lương tháng 13.
Vì có chở mấy nhóc con boss đi học nên cần có mặt tại Lotte Mart Q.7 lúc 6:30 sáng nên ưu tiên gần đó, nếu ở nơi khác mà có thể đúng giờ được thì hoan nghênh luôn.
Nếu mấy anh biết ai đang cần tìm việc thì nhắm dùm mình.
Cảm ơn các anh, chị và chúc cuối tuần thật thư giãn nhé :):):)
1. anh chủ tuyển hay đăng tin dùm?
2. nếu đăng dùm thì cu thể thông tin hơn chút xíu cho hiệu quả người tìm việc - việc tìm người
3. nếu a tuyển thì a nêu ra các tiêu chí riêng của a để các CNLER ứng tuyển mạnh phục vụ anh?
4. CNLER toàn 7 nghiệp nên a đừng có manh động với ae nhé
5. Hóng hình xe, hóng hình boss, hình của a Trùm quăng lên em gạch bà chủ nhé!!!

con buôn
21/2/12
2.879
159.380
113
TP HCM
Bựa cái là giờ tình trạng lái mới B2 quá nhiều nên nhiều chủ nó gọi 1 loạt 5-7 đứa tới phỏng vấn rồi bắt đầu màn chào giá ngược. Thằng nào chào giá thấp nhất sẽ được nhận làm. B2 mới có chỗ nó trả có 5-6tr. Chung quy cũng do văn hoá giao thông thôi. Người người liều mạng, nhà nhà liều mạng. Chủ nó cũng lái ẩu nên thuê tài nó chỉ cần rẻ là quất
Chạy chầu ngon hok a? Mình tính xin làm tx chạy xe dịch vụ ở Bến Te