Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
"Cứu hỏa và tài xế đều sai" Chỉ có thằng NGU mới nói zậy.
Tôi chỉ thấy người phát ngôn bậy bạ, lăng mạ ng khác mới đúng là dạng ngu
Em xin các bác, mình lên đây để trao đổi rút kinh nghiệm, cái gì hay mình học hỏi, cái gì dở mình tránh để tham gia giao thông cho an toàn.
Trên diễn đàn còn không kiềm chế được thì ra đường làm sao?
Rất mong các bác bình tâm lại.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Việc xe ưu tiên đi vào đường cao tốc xảy ra tai nạn đã cảnh tỉnh các nhà quản lý, các nhà làm Luật lâu nay “ngủ quên” để
Luật không theo kịp sự phát triển của xã hội.
“Năm 2008, khi Luật Giao thông ra đời thì chưa có tuyến cao tốc nào nên các quy định chưa thể sát thực tế. Hiện nay, với sự phát triển kinh tế xã hội, đường cao tốc nhiều cũng như phương tiện gia tăng mạnh thì các quy định cần cập nhật, chỉnh sửa cho phù hợp...".
Gửi tới các bác tin mới nhất:
Bộ Giao thông sẽ xem xét Quy định cho xe ưu tiên đi ngược chiều trên cao tốc và đưa ra lấy ý kiến các bộ ngành và sẽ trình Chính phủ chủ trương sửa đổi Luật Giao thông đường bộ trong năm nay.
Trong quá trình soạn thảo dự luật, Bộ Giao thông sẽ thu nhận ý kiến đóng góp của người dân, chuyên gia về nội dung bất cập của Luật Giao thông đường bộ.

https://vnexpress.net/tin-tuc/thoi-...tien-di-nguoc-chieu-tren-cao-toc-3726543.html

• Like
Reactions: Billca
Tập Lái
23/10/17
49
18
8
Tôi chỉ thấy người phát ngôn bậy bạ, lăng mạ ng khác mới đúng là dạng ngu
Thằng nào nói câu đó thì cái thằng đó chỉ muốn cho qua chuyện này. Phải tìm ra ai sai rồi truy tố. Tôi thì nghiêng về phía xe đỏ sai.

Hạng F
29/10/14
8.531
11.204
113
Dạ em vô cùng cảm ơn lời góp ý chân thành của bác. Bên em từ trước đến nay luôn đền bù thỏa đáng cho những trường hợp khách hàng mua bảo hiểm mà bị tai nạn nặng, thậm chí hư hỏng toàn bộ xe. Bác có thể xem thêm ở đây ạ:
http://www.libertyinsurance.com.vn/...g-thanh-lam-sao-de-chon-dung-nha-bao-hiem-oto
Riêng vụ mưa gió ngập SG năm ngoái, bên em mất gần 5 tỷ đền bù đó bác ạ, do đó bác có thể yên tâm về quy trình bên em nhé.

Dạ bác ơi, cái này vẫn cần bác ạ. Thực ra cũng không có gì phức tạp lắm đâu mà, mong bác ủng hộ bên em :D
Pác báo giá dùm mình navara EL tháng 10- 201 nhé. thanks