Chào các bác!
Bên em đã làm được khoảng 10 xe rồi. Đến hiện tại tất cả vẫn chạy tốt và ổn đinh. Bác nào sợ lắp vào không hết bên em sẽ lắp cho bác chạy thử 1 tuần rồi mính tiền. Địa chỉ của tụi em là 47/6 đường Kênh Tân Hoá, phường Tân Thới Hoà, quận Tân Phú, TP HCM. Hoặc điện thoại số 0915818080

• Like
Reactions: T Hiếu
Tập Lái
16/5/15
6
0
1
40
Chào các bác!
Bên em đã làm được khoảng 10 xe rồi. Đến hiện tại tất cả vẫn chạy tốt và ổn đinh. Bác nào sợ lắp vào không hết bên em sẽ lắp cho bác chạy thử 1 tuần rồi mính tiền. Địa chỉ của tụi em là 47/6 đường Kênh Tân Hoá, phường Tân Thới Hoà, quận Tân Phú, TP HCM. Hoặc điện thoại số 0915818080
chào bác . em mới mua lại chiếc gentra 2007 chạy được 56.000km rồi bác cho em hỏi minh phải làm gì hả bác, xe em cung bị hụ ga em mang tới garage họ vệ sinh hết được ít bữa nhưng lại bị lại, nghe nới bên bác khắc phục hết bệnh hụ ga em mừng quá, em có nghe nói làm như vậy thì phải cắt dây điện và đấu nối rất nhiều vào dây điện động cơ phải không bác, em mới mua xe nên chưa hiểu lắm bác thông suốt khai sáng cho em với. cảm ơn bác.

Tập Lái
24/5/15
15
1
3
26
Model này cũng có bệnh Òa ga nan y nhỉ, em thấy tốn nhiều time cho em này rồi

Sửa đi bác Vạn Hạnh làm ok lắm nghe ( mới làm xong chạy về lại Vũng Tàu ngon lành )
Dạ bên em mới nghiên cứu xong cho Aveo (Gentra) thôi, còn dòng Cruze thì chưa, em làm cho lô taxi Thắng Lợi cho Bình Dương và Đồng Nai còn khách lẻ thì chỉ một số nhỏ xe gia đình vì quãng đường lăm bánh mỗi ngày không nhiều nên không bận tâm về tiêu hao nhiên liệu lắm. Bác Kieulong mới chỗ em xong mất thời gian của bác nữa ngày :)

Hạng D
26/10/13
1.559
429
83
37
Chào bác. bệnh hụ ga chỉ có ở gentra/aveo thôi còn cruze thì không có bị bác cần kiểm tra lại cách đạp chân ga và kiểm tra lai con cảm biến chân ga và van không tải.

Tập Lái
26/10/14
26
4
3
39
Dạ bên em mới nghiên cứu xong cho Aveo (Gentra) thôi, còn dòng Cruze thì chưa, em làm cho lô taxi Thắng Lợi cho Bình Dương và Đồng Nai còn khách lẻ thì chỉ một số nhỏ xe gia đình vì quãng đường lăm bánh mỗi ngày không nhiều nên không bận tâm về tiêu hao nhiên liệu lắm. Bác Kieulong mới chỗ em xong mất thời gian của bác nữa ngày :)
Bác có làm được cho Lanos ko? Bác inbox cho em cái giá hôm nào em lên ủng hộ, dưới em có mấy con lanos, nếu làm thành công em dẫn lên bác luôn :D