Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45
phamquocha nói:
Toàn là các bác đi Mondeo V6 2.5 chia sẻ với nhau để cùng tiến. Con xe của em là nó bệnh đủ hết tất cả các bệnh trong diễn đàn nêu ra rồi các bạc ạh. Em tốn với nó 60 củ, vẫn yêu thích nó, nhưng.... ngày càng mất kiên nhẫn với con vợ già này
Em cũng rơi vào cùng cảnh ngộ như bác là đã vứt vào em nó gần 80 củ rồi nhưng ko phải vì sửa chữa mà vì độ âm thanh, mâm vỏ, chỉ có sửa cái block lạnh hết gần 20 củ thôi hic. Nhưng thỉnh thoảng cũng hay bị mấy cái lỗi vặt vãnh khó chịu cưc kỳ, còn máy móc và vận hành thì ok ko chê vào đâu đc.

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Em nghĩ xe thì chiếc nào cũng trục trặc bác ợ.
hunghse nói:
phamquocha nói:
Toàn là các bác đi Mondeo V6 2.5 chia sẻ với nhau để cùng tiến. Con xe của em là nó bệnh đủ hết tất cả các bệnh trong diễn đàn nêu ra rồi các bạc ạh. Em tốn với nó 60 củ, vẫn yêu thích nó, nhưng.... ngày càng mất kiên nhẫn với con vợ già này
Em cũng rơi vào cùng cảnh ngộ như bác là đã vứt vào em nó gần 80 củ rồi nhưng ko phải vì sửa chữa mà vì độ âm thanh, mâm vỏ, chỉ có sửa cái block lạnh hết gần 20 củ thôi hic. Nhưng thỉnh thoảng cũng hay bị mấy cái lỗi vặt vãnh khó chịu cưc kỳ, còn máy móc và vận hành thì ok ko chê vào đâu đc.

Hạng B2
1/4/11
300
69
28
47
Sài Gòn
Con xe của em vẫn chưa xong. Hộp số thì số tới okie, số de thì bắt ko ăn. SGF đang đ áp suất dầu gì đấy, áp suất cao...., em hồi hộp quá! Thực sự lo lắng các bác ạh

Hạng D
29/11/04
1.821
13.813
113
Ơ. nói như thế xe em ít bệnh nhất à ?! Nếu là là trị bệnh thì xe em đi 2 năm nay chỉ tốn có < 8tr thôi !!! Và hiện giờ vẫn chạy vô tư êm ru gật gà gật gù ! :D. Có lẽ do xe em cứ thấy nhột chỗ nào là chọt chỗ đó ngay nên bệnh trị sớm nhẹ tiền !

{hix, nói vậy thôi chứ cũng không dám nói to, lỡ "tới phiên" xe mình thì khổ thân).

Tập Lái
28/12/12
31
0
0
oi, trời nếu đã vào SGF rồi sao Bác không gặp Bác Tech-nick và Bác Xe Đạp hổ trợ!! Mỗi xe mỗi bệnh Bác ơi, vào hãng ngta kiểm tra rồi đưa ra phương án khắc phục . Xe nào đi cũ cũng phải sổ mũi nhức đầu hết Bác đừng lăng tăng quá.

Hạng D
30/5/12
2.632
5.817
113
Em ơi Sài Gòn phố
phamquocha nói:
Toàn là các bác đi Mondeo V6 2.5 chia sẻ với nhau để cùng tiến. Con xe của em là nó <span style=""color: #ff6600;"">bệnh đủ hết tất cả các bệnh trong diễn đàn nêu ra rồi các bạc ạh</span>. Em tốn với nó 60 củ, vẫn yêu thích nó, nhưng.... ngày càng mất kiên nhẫn với con vợ già này
Đọc comment của bác và chia sẻ với bác !