Hạng C
7/9/08
540
5
18
50
bác nào biết giúp giùm em với.ở sài gòn chổ nào khám bệnh nam khoa tốt hả các bác,bệnh viện bình dân, hay đại học y dược chổ nào khám tốt hơn.hoặc có bác sỹ tư nào khám ngoài giờ không?cám ơn các bác trước.

Hạng D
8/9/08
1.828
63.884
113
TP. Hồ Chí Minh
Bệnh nam khoa có nhiều loại lém... Cụ thể là gì hả bác? Nếu hiếm mụôn phải vô Từ Dũ, yếu cái ... ấy thì phải tập TDTT kèm theo chế độ dinh dưỡng thích hợp, bớt rượu, bia, thuốc lá... Còn về đường tiết niệu thì cứ đến Bình Dân, đây là bệnh viện đầu ngành về chuyên khoa này.

Hạng C
7/9/08
540
5
18
50
khám ở bình dân chờ đợi quá lâu chờ cả ngày chưa tới lượt khám. em bị giãn tĩnh mạch thừng tinh độ 1.

để em hiền
1/4/05
3.801
94.091
113
Ra đường hẻm phí sau bệnh viện Bình Dân (cư xá Đô Thành) hỏi nhà BS Thành Như rồi khám ở đó .Tiến sĩ Như là số 1 về mấy vụ này. Chúc cần số của bác mau khỏe như ... em!He he

Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
chuongmed nói:
Ra đường hẻm phí sau bệnh viện Bình Dân (cư xá Đô Thành) hỏi nhà BS Thành Như rồi khám ở đó .Tiến sĩ Như là số 1 về mấy vụ này. Chúc cần số của bác mau khỏe như ... em!He he

Bác này nói đúng đó, nhưng mà chổ này là phòng mạch tư thôi chứ không phải nhà riêng.
@duchieu214: Tiến sĩ bác sĩ Nguyễn Thành Như chuyên về vụ này đấy, bác cứ đến gặp ổng mà trình bày. Nếu đúng như chứng " Giản tĩnh mạch tinh " dẫn đến khó có con thì sau khi gặp ổng và vài cái xét nghiệm, sẽ cho bác cái lịch hẹn để mổ. Ca mỗ sẽ kéo dài khoảng 1h30 phút, bác sĩ sẽ thực hiện từ 2 đến 3 đường mổ, vị trí mổ là 2 đường gần bẹn và 1 đường ngay giữa hai tinh hoàn. Bác nên chỉ định bác sĩ Như mổ, sau 4 ngày là sẽ xuất viện với chi phí khoảng hơn 6 triệu. BS Như khẳng định có thể có con sau 1 năm. Chúc bác sớm được như mong muốn.

Hạng D
14/1/08
1.496
24
38
57
Vào bệnh viện bình dân bác ơi .Em tra trên mạng họ tư vấn địa chỉ nầy
chucs bác vui trở lại

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn
@ chủ topic: bác có thể đến 2 địa chỉ như sau:

- Bv Bình Dân: 371 ĐBP p4 q3. Tại đây có phòng khám nam, khám và tư vấn nhưng cực một nổi là bệnh đông nên phải ngồi chờ.

- ThS BS Lê Anh Tuấn, khoa nam học/ BV Bình Dân. Đc phòng mạch: 28 Ng Đình Chính, q PN. Khám và tư vấn xem tình hình bệnh như thế nào.

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
Bác Hưng O2 và CarforRent thì đều là "dân nhà nghề" rồi :D - Tư vấn thì không trật và đâu được :D .

Bệnh này nếu nhẹ thì chỉ uống thuốc là khỏi . Nặng hơn thì phải phẫu thuật như bác CarforRent đã nói mới mong cứu vãn "tinh binh" :D

Thêm 1 địa chỉ nữa , tuỳ bác lựa chọn nơi khám và tư vấn :

- BS Vũ Quốc Hoà / Tr. Khoa Niệu - BV Bình Dân - Nhà riêng & P.Khám : 90A (270) Lý Thường Kiệt , Q10.

Tập Lái
2/12/08
11
0
0
35
Sẵn đây các bác cho e hỏi,e bị nổi mấy hột đỏ đỏ ở chỗ ý,e chưa QH với ai.cái này chữa ở đâu vậy các bác.;)

Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
noi_com_dien nói:
Sẵn đây các bác cho e hỏi,e bị nổi mấy hột đỏ đỏ ở chỗ ý,e chưa QH với ai.cái này chữa ở đâu vậy các bác.;)
Bác nói rõ thêm cho em biết tí là nó nổi lên ở vị trí nào, số lượng, có dấu hiệu gì không (chẳng hạn như sốt hay tiểu rát_gắt...). Bác bị bao lâu rồi?