Hạng C
30/1/14
751
26.226
93
nhân cái vụ mama bị nhồi máu cơ tim phải cấp cứu ở bệnh viện ĐHYD, em mới có dịp lần đầu tiên vào đây, nhận xét chung là tốt và chất lượng các bác cnl ạ, từ phòng ốc ( sạch đẹp) đến bác sĩ và nhân viên rất thân thiện, trang thiết bị thì hiện đại....xứng đáng cho điểm 10...
chỉ có mỗi 1 chuyện mà em vãi đái ra là thế này, sau khi bác sĩ đặt stent, mama khỏe hẳn nên Bác sĩ cho xuất viện, em tính kêu taxi đưa mama về nhà thì bị ngăn lại, Bv bảo: đến bằng gì, từ Bv nào, bs nào....thì về lại chỗ cũ bằng chính cái đó...oái....em không hiểu gì.....bệnh viện cho xe cứu thương cùng y tá đi cùng, kêu mama nằm băng ca ( dù đã khoẻ hẳn) cho lên xe cứu thương chở về Bv cũ, dọc đường xe hụ còi inh ỏi, luồn lách.....móa...em ngồi trên xe mà chẳng hiểu sao....có khẩn cấp gì đâu.....nghe đâu đúng quy trình là phải làm như vậy.....vãi lái thặc....
Bệnh viện ĐHYD...chất lượng cao, ngon trong tầm giá...
Bệnh viện ĐHYD...chất lượng cao, ngon trong tầm giá...
Đây ngon hơn nè Anh

Attachments

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.392
113
Sáng nay em đi khám bên cơ sở 1 ở Hồng Bàng

Hôm Qua coi lại hồ sơ thì thấy có thể đặt khám trước qua mạng hoặc qua điện thoại cũng hay đỡ phải chờ đợi lâu

Tuy nhiên sáng nay vô thử máu và siêu âm thì thật thất vọng với kỹ năng giao tiếp của nhân viên lấy máu và của bác sĩ siêu âm
Họ nói chuyện hỏi thông tin của mình mà không xưng hô gì cả Toàn nói trống trống không hà
Ví dụ như
tên gì
Nhà ở đâu
Ăn sáng chưa
Chân bị sao mà đi siêu âm âm

chứ không phải là
anh tên gì rồi mới nhà ở đâu Anh ăn sáng chưa
hoặc là chân anh bị sao mà đi siêu âm

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Bệnh viện ĐH Y Dược mọi thứ đều ổn, chỉ có cái việc là quá đông, mỗi lần muốn khám gì là mất cả ngày.
Quá đông, có khi nằm chờ cả ngày ở phòng cấp cứu mới có phòng, phòng 1 người ít quá.

Hạng D
30/7/16
2.635
57.889
113
Chúc mừng anh và cụ nhà nhen.
Vại anh tính chừng nào tất niên? từn sau là đám ông táo zồi đó...

Hạng B2
21/3/17
452
30.648
93
Quá đông, có khi nằm chờ cả ngày ở phòng cấp cứu mới có phòng, phòng 1 người ít quá.
Mẹ vợ của em năm ngoái nằm cấp cứu ở DHYD 2 lần. Cả 2 lần em đều phải ‘nhờ vả’ đề chuyển mẹ em lên chuyên khoa vì ‘ko có phòng’...nếu ko thì phải nằm chờ ở khu cấp cứu khá lâu