Hạng D
22/8/07
1.408
7
38
40
Sài Gòn
mec_gl450 nói:
chú khoai tây này nghĩ sao lại mua 1333 nhẩy. hehe, hàng họ tè le hết òi còn đâu

Con bò này chắc lập kỉ lục về xuyên Việt ,nay Nam mai Bắc :D:D

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết
XíchLôĐiện nói:
bác cho em hỏi con này M6 giống trong clip của Ưng Đại Vệ quá ạ

Đúng rồi đó bác, hồi trước em cũng thấy UDV lái con này ở PMH để quay clip, giờ em nó đổi màu và độ thêm.

@cowboy: là con màu xanh ở SG sơn lại màu trắng ấy, bô nẹt nghe phê thật.

lexus_fan7801 nói:
King_vs_Chelsea nói:
lexus_fan7801 nói:
nãy h mới để ý =]] thì ra cái bác này là các bác chuyên lườm các ae đây =]]
cg của xã hội :-j ! phắn cho ae nhờ =]]
người Đà Lẵng thế àh =]]

Này nhóc...còn nhỏ ăn nói cho cẩn thận nghe...dù là ở đâu ngoài đời hay trên mạng cũng giữ mồm giữ miệng đi nhé...đừng có mang mấy thứ ngôn ngữ của bên OF vào đây nhé...còn bảo anh phắn hả em...em nên coi lại cái ngữ em đi...con nít con nôi miệng còn hôi sữa mà nói này nói nọ người lớn...ko thích thì con nít đi chỗ khác chơi...xem hết comment của nhóc bên OF thấy cũng miệng mồm già dặn lắm...con nít thời này khó dạy...mà sợ cũng chả phải con nít...chém thì ai biết được...khổ về cái hơi quá đi!!!

em có tí sr bác
cũng do bác cứ dùng lời không tôn trọng em nên em có tí lời nói không tốt
giải hoà bác :|
Sr, nhưng sao em thấy 2 bác này kỵ nhau thế nhỉ??? :cool:

Hạng C
10/7/08
517
74
28
39
Xe 1333 bị nặng thì giá cũng bèo, quan trọng là cái mác !! Haizzz. giải quyêt khâu oai là chính, xe càng rẻ càng tốt !! Chứ có bác nào chạy xe dám quất lên 150 hay 250 đâu mà cứ máy tốt mới chịu chứ mấy bác???

son8888 nói:
Xe 1333 bị nặng thì giá cũng bèo, quan trọng là cái mác !! Haizzz. giải quyêt khâu oai là chính, xe càng rẻ càng tốt !! Chứ có bác nào chạy xe dám quất lên 150 hay 250 đâu mà cứ máy tốt mới chịu chứ mấy bác???

Ra tuyến cao tốc HCM-TL thì đạp nhiêu chả được bác. Bác Lơ còn vít lên 210km/h kia mà.