Hạng C
9/7/12
644
1.477
93
Bác có thể 4 dấn cho e kỹ tý coi, chứ mình đi xe đạp từ đg Bảy Hiền ra vòng xoay là quẹo trái hè...
Đùa thôi chứ tydit nói đúng dồi...
Á đù, cafe đi mình chỉ cho ấy cách đi xe độp và đấu với xxx :)

Hạng C
15/7/15
654
994
93
Chào các bác, em hay đi 2b về ngang BV thống nhất. Ban ngày thì ko sao. Nhưng chập choạng tối là hay thấy các XXX đứng ở phía BV Thống Nhất. Có lúc thổi đít 2b vì ko bật đèn. Nhưng đa số là thổi đít 4b. Mà hok biết là vì lý do gì?

Chỗ này giao thông khá lạ. Đi từ Lý thường kiệt về 7 Hiền thì ô tô ko đi qua vòng xuyến. Ko biết là có khi nào bị lỗi ko xi nhan ra vào vòng xuyến ko nhỉ. Xe máy thì ko cần xi nhan rồi đó (Em chạy 2b ko cần xi nhan nó ko có bắt vào)
Lỗi biển số tỉnh nha bác chủ :3dcuoigif::3dcuoigif::3dcuoigif:

• Like
Reactions: masu002002
Hạng C
15/7/15
654
994
93
He he. Nói chung cũng ko hẳn, bỉm sg vẫn bị bác ui. Xxx kiếm bánh mỳ ai yếu bóng vía thôi.
Hehehe, em nói vui thôi. Nhưng mà cũng đúng đó bác. Phần lớn các bác biển sống tỉnh đi TSN chắc chắn phải qua ngã tư 7 Hiền này. Đi lâu, quen rồi thì mới biết cái vụ bên LTK này 3 lane, bên HVT kia 2 lane, xxx bắt phải xinhan chuyển lane trước khi vào giao lộ. Ngày nào em cũng đi qua khu này, đếm hết 10 chiếc là 7,8 chiếc biển số tỉnh rồi. Xe em cũng biển số tỉnh, lúc trước chiến với xxx ở đây 3 lần mấy ảnh nhớ số xe luôn dồi, sau này đi qua quê xinhan vẫn ko bị thổi :3dquaytay: