Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
19/5/07
29
0
0
RE: Bentley Continental GT shok nặng!!!

sao mông em nó kỳ thế bác

Hạng B2
26/12/06
205
0
16
Sài Gòn hoa lệ

Chiếc này nhìn bộ mâm xấu vãi ...thích cái form của những con Bentley bình thường thôi, chiếc GT này xấu kinh.......hic hic, tuy xấu nhưng vẫn là siêu xe

Hạng B2
26/12/06
205
0
16
Sài Gòn hoa lệ

Nhìn kỹ thấy cặp mông e này xấu wá, ko tương xứng với số tiền mà chủ nhân bỏ ra mua...:p

Tập Lái
13/7/07
19
0
1

Trích đoạn: Giang_Coi

Chiếc này nhìn bộ mâm xấu vãi ...thích cái form của những con Bentley bình thường thôi, chiếc GT này xấu kinh.......hic hic, tuy xấu nhưng vẫn là siêu xe
vậy là bác nì ko biết gì về các hãng độ xe ở nước ngoài.............................bó tay ?????????????

Hạng C
27/3/07
512
0
0

Trích đoạn: bmwwwwwwww

vậy là bác nì ko biết gì về các hãng độ xe ở nước ngoài.............................bó tay ?????????????

thế bác biết gì thì nói cho ae biết đi [8D] Khen chê là do quan điểm mỗi người chứ có vấn đề gì à [8|]

Tập Lái
15/3/07
18
0
0

Xe đẹp kinh, em thích con nào có dáng thế này. Ví dụ: Mer CLS, Porsche Panamera,........... Không biết con này về Việt Nam bán bao nhiêu, bác nào có thông tin báo cho em biết với nha. Em đang rất cần!!!!!!!!!!!! Please!!!!!!!! Thanks trước

Hạng B2
6/9/06
366
276
63
Alone In The Dark

Bác doanhoangdan chụp bằng quả gì mà vừa chạy hình vẫn nét thế kia. Cảm ơn bác nhiều lắm . Mông của nó sao cứ đưa lên cao thế các bác nhỉ

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

e nghĩ nó xài hệ thống nâng gầm nên thấy nó thế:)

Status
Không mở trả lời sau này.