Hạng B1
19/7/08
52
0
0
RE: BENTLEY GT SPEED - SIÊU XE NHANH NHẤT CỦA BENTLEY ĐÃ CÓ MĂT Ở HANOI

xe đep:D

Hạng D
26/12/07
1.176
12
38
41
somewhere

Trích đoạn: HiKaRu_Ferrari

Carrera S và Carrera 4S là sao em hok hỉu bác ơi:mad:
4S là dẫn động 4 bánh cũng giống như AWD vậy, còn S thì không bác àh, em chỉ biết có vậy thui;)

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: Lucastoni

4S là dẫn động 4 bánh cũng giống như AWD vậy, còn S thì không bác àh, em chỉ biết có vậy thui;)
vậy chắc S là RWD-dẫn động 2 bánh sau :D

Thánh Nhân
21/6/05
2.414
26.971
113
53

Trích đoạn: sir.andy

E này chạy nhanh nhất Vn?
ko bác ạ , Lp640 mới nhanh nhất vn
nhìn nước sơn em GTS này bóng loáng các bác nhở :)

Ducati 1098R mới nhanh nhất Việt Nam bác ạh :D

Hạng C
30/12/07
519
1
0
Sai Gon

sao ở ngoài Hn ko có biển vẫn chạy bình thường nhỉ ? [&:]

Hạng B1
19/7/08
52
0
0

thế bác chỉ tui xem số xe chay không biển chiếm bao nhiêu % số xe lưu hành của toàn hn , nếu con số bác chỉ ra lớn hơn 10% thì lúc đó tôi cho bác phát biểu thoải mái , xe chay không biển chả qua chưa đăng kí, hoăc mới mua chưa kip đi đăng kí ,có vây thôi mà sao cứ bức xúc vấn đề của hn hoài thế:D;):D

Hạng C
30/12/07
519
1
0
Sai Gon

Trích đoạn: khach08

thế bác chỉ tui xem số xe chay không biển chiếm bao nhiêu % số xe lưu hành của toàn hn , nếu con số bác chỉ ra lớn hơn 10% thì lúc đó tôi cho bác phát biểu thoải mái , xe chay không biển chả qua chưa đăng kí, hoăc mới mua chưa kip đi đăng kí ,có vây thôi mà sao cứ bức xúc vấn đề của hn hoài thế:D;):D
Bác hay wá , con lambo cam ở HN giờ em còn chưa thấy biển của em nó là bao nhiêu nữa . Ở SG ko cần bik xe bác đăng ký chưa nhưng đã ra đường thì phải có biển . Nếu bác nói thế con SE về tại sao lại đeo biển 50Z-2828 chi vậy bác

Hạng D
24/8/07
1.041
2
38
33
Cần Thơ City

Trích đoạn: Toan_Kappa

Trích đoạn: khach08

Bác hay wá , con lambo cam ở HN giờ em còn chưa thấy biển của em nó là bao nhiêu nữa . Ở SG ko cần bik xe bác đăng ký chưa nhưng đã ra đường thì phải có biển . Nếu bác nói thế con SE về tại sao lại đeo biển 50Z-2828 chi vậy bác

Biển đẹp.Mãi phát mãi phát:D

Tập Lái
11/7/08
6
0
0

trưa nay tầm 12h hơn em thấy hình như em này bị mấy anh xxx tóm ở đoạn đường Thụy Khuê [8D]:D