RE: BENTLEY ??HYUNDAI??

Trích đoạn: crazyshark

Đúng là về một mớ mà.bác ko tin cứ kiếm thử coi là biết liền .Lùi lại mấy trang sau đó.

chưa có con này các bác nhầm với flying spur à...con này là GT mà....VN mới có loại 4 cửa chứ con này 2 cửa thể thao...;);)

Hạng D
23/2/07
2.441
317
83
Hồ Chí Minh
www.otosaigon.com

Trích đoạn: Mazda MPS6

Trích đoạn: toyotaprevia1995

Bác cứ đùa,con này chỉ có logo là Hyundai,thật ra nó là Bentley Continental GT về đây khoảng 300k- 400k
Chắc bác phải đợi vài chục năm sau mới có giá đó.Chúc bác có lòng kiên nhẫn cao:D
Với giá 300-400k chắc là chỉ mua được xe cũ quá :D
:D:D
Với số tiền đó thì khó có thể mua dc xe Bentley cũ.Gía gốc của GT là 170k về đây sẽ vào khoảng 450k(em chỉ ứoc lượng nên có gì sai sót mong các bác bỏ wa):D

Hạng B2
6/8/04
156
0
0

có phải là VN chưa có con 2cua này phải ko các bác??? thế mà có bác nói về 1 mớ....mớ gì đây:D:D:D

Hạng D
29/6/04
1.115
9.087
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com

Trích đoạn: ajhuynh

có phải là VN chưa có con 2cua này phải ko các bác??? thế mà có bác nói về 1 mớ....mớ gì đây:D:D:D
Tại bác ko nói rõ làm em nhầm, khổ, thấy Bentley là biết Bentley chứ có quan tâm mấy cửa mấy chỗ đâu,:D cũng như đi ngoài đường gặp Merc S ko thèm liếc vì sợ ...chảy nước miếng !:D:D[8D]

Hạng C
3/6/07
589
1
0

Bao nhiêu đêm thức trắng em mới nghĩ ra là chủ xe này chắc là chủ tập đoàn Hyundai. Khổ nỗi Hyundai không có xe nào hợp với bác ấy cho nên làm con Bentley rồi gắn Logo Hyundai vào ah.

Tập Lái
22/5/07
20
0
0
42

Chắc mai em đi đường or call gắp gặp bác Ben tại VN kiu ổng gắn mác SAMCO or VAMA vào cho nó xum tụ wé..hihi
Hong biết gắn vào mấy bác oto nhà mình nghỉ gì nhẫy?

Hạng C
12/9/07
646
1
0
41
HCMC
www.otosaigon.com

Chắc bác này lên đời xe nhưng còn vương vấn thời xưa nên chơi cái logo Hy vô làm kỷ niệm ý mà:D

Tập Lái
21/3/07
2
0
0

Ai cũng lo bàn là thằng chủ dán vô nhưng ai co nghĩ đó là củng người post lên không. Mấy cái logo dó là dùng phothop do. Mấy chú bị lầm rồi. Cứ trách bậy người ta.hahahha [:'(]