Hạng B2
13/4/06
183
0
0
RE: Bently màu Bạc & V-KOOL. Bently Bạc đầu tiên ở Sàigòn.

chiếc Bentley nà đã độ lại bộ grill và air bumper, nhìn hay quá xá
như có gắn đồ chơi mạ crome của Strouts...

Hạng D
5/4/07
1.793
385
83

Trời ơi, vừa mua Bentley lại vừa có cả Landrover Range rover đậu bên cạnh, thiếu mỗi quả xe đua là đủ bộ.

Hạng B2
26/6/07
347
0
0

nhìn màu bạc bây h còn thấy đẹp hơn cả màu đen( chắc tại màu đen cho xe sedan thấy nhìu wá)dạo này em thấy mấy con màu bạc như RR silver ghost, S 65AMG( con Hòang Trọng mới nhập), con bentley này đẹp mê mẩn , nhìn trẻ trung lắm, màu đen sang nhưng em còn trẻ nên thấy nó già wá:D

Hạng B2
26/6/07
347
0
0

con này có bộ mâm tiêu chuẩn của dòng GT, chắc chồng nó độ thêm rùi

Hạng C
5/9/06
501
0
16
Thủ đô

Sao những dòng siêu ... khùng:D này mà vẫn phải làm "vikun" mấy bác!?? em cứ tưởng phải ....là tất cả trong một chứ nhỉ
!?
Nhà đẹp rùi=> xe cũng quá đẹp rùi=> ko bít chị .... cả có đẹp ko nữa!!!???:D HIX...!:D

sid
Hạng B2
11/4/04
270
2
18
40
Lò gạch, Ụ cây

Trích đoạn: danghongphuc

Sao những dòng siêu ... khùng:D này mà vẫn phải làm "vikun" mấy bác!?? em cứ tưởng phải ....là tất cả trong một chứ nhỉ
!?
Nhà đẹp rùi=> xe cũng quá đẹp rùi=> ko bít chị .... cả có đẹp ko nữa!!!???:D HIX...!:D

bên Châu Âu nó ko nắng như VN nên vẫn phải V cu. Mà bên đó nắng một cái là chúng nó đua nhau đi tắm nắng. Còn mình thì tránh nắng hê hê

Hạng B2
27/4/04
378
1
16
Ha Noi

Xem xong mà nổi hết da gà lên các bác ợ.Nhà & xe nhìn choáng quá choáng quá.Đại gia này không biết có du thuyền chưa nhỉ?

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
47

@ bác vi kun : con Land đó dán chưa bác ? cho xem dòng chữ : em là vi kun đi, hihi ....