Hạng D
24/11/17
1.286
22.918
93
nghe đồn la thương hiệu Đức nhưng thấy cái bếp nó in Made in Japan rõ nét.
Cũng có thể hàng tàu, nhưng dùng đến h vẫn ngon đó thôi.
sao a lại khuyên ae mua hàng tàu thế?
thế thì ăn nói thế deos nào với khách đến chơi???

Hạng D
3/12/07
1.216
20.854
113
Mình khuyên dùng đồ tiện lợi bền đáp ứng đủ nhu cầu thay cho bếp gas ko an toàn, lại có tính thẩm mỹ . chứ ko khuyên dùng đổ lởm và cá sấu nhé;
Mình chưa thấy mẫu nào mấy a up mà xem được cả...

Tập Lái
27/12/11
45
555
83
ối thánh ơi mình đã dao hộp voiw cái avata này hồi nào trời, ahuhu trong cơn say ta đến bên nhao
hận ko còn lưu công tắc để lên đỉnh n lần nữa ahuhu cái nữa
Ngài quen cả thôi, kakaka . Ấy k nhớ mình nhưng mình nhớ ấy rõ luôn nha. :D

• Like
Reactions: doquocaudio
Hạng B1
16/9/11
58
81
18
Mình khuyên dùng đồ tiện lợi bền đáp ứng đủ nhu cầu thay cho bếp gas ko an toàn, lại có tính thẩm mỹ . chứ ko khuyên dùng đổ lởm và cá sấu nhé;
Mình chưa thấy mẫu nào mấy a up mà xem được cả...

Canh cuối năm thằng Hafele bán giảm giá 35% hàng Bosch đó anh :). Hafele được cái bảo hành ổn, anh gọi nó sắp xếp người tới sửa chữa và thay linh kiện cho anh liền

Hạng B2
11/8/18
157
1.948
83
23

bếp tàu mà 25-30 củ thì a sambom bị lùa gà rồi

cái này mấy ku tàu nó hay có trò bày bán trước siu thị metro hoặc bigC, hô khuyến mại 30% gì đó
ai lao vào là dính đòn

cái bếp đó giá dao dịch trong siu thị là 12 củ

Hạng D
1/9/14
2.304
84.235
113
Sai Gon
bếp tàu mà 25-30 củ thì a sambom bị lùa gà rồi

cái này mấy ku tàu nó hay có trò bày bán trước siu thị metro hoặc bigC, hô khuyến mại 30% gì đó
ai lao vào là dính đòn

cái bếp đó giá dao dịch trong siu thị là 12 củ
Theo diễn đàn này thì thằng Hoffman này nó lùa cũng cả chục năm nay rồi?
Thành viên TyBiBo hồi tháng 2/2012 lên diễn đàn webtretho tường thuật có lần chị đi siêu thị Big C Tô Hiến Thành (TP.HCM), sau khi nghe giới thiệu xuôi tai, hai vợ chồng chị đã đặt cọc 1,2 triệu đồng để mua bếp từ 3 mặt bếp Hoffmann với giá 25 triệu đồng, trong đó khuyến mãi bộ nồi 19 triệu đồng. Người bán hàng cho biết bếp có thương hiệu là một hãng của Đức, linh kiện Đức và sản xuất tại Malaysia.
https://vnreview.vn/tu-van-do-gia-dung/-/view_content/content/149221/mua-bep-tu-thuong-hieu-nao

Hạng D
3/12/07
1.216
20.854
113
Theo diễn đàn này thì thằng Hoffman này nó lùa cũng cả chục năm nay rồi?

https://vnreview.vn/tu-van-do-gia-dung/-/view_content/content/149221/mua-bep-tu-thuong-hieu-nao
mấy a bây h mua dùng thì ko biêt bao h nó hỏng cả, các hiệu bây h bát nháo tào lao mía đao hết, bếp có 2tr nó kê lên hơn 20tr ...
Ha ha.
Cái nhà dùng hơn 10 năm rồi, bền đẹp, nấu cực nhanh, im re... h có dở chứng thì thay cái khác đáng đồng tiền rồi.
Mà thấy nó in nét Japan chứ ko phải malay khỉ gió gì nhé.