Hạng B1
12/10/19
81
68
18
34
Nhà em đang đi vào hoàn thiện nội thất bếp nữa là chuyển vào ở đc rồi. Em đang tìm loại bếp kết hợp có cả bếp từ & bếp ga. Bác nào rành về bếp tư vấn giúp em mua loại bếp từ cao cấp chất lượng thật tốt.
Em thích bếp từ vì dễ vệ sinh, nấu nhanh, nhìn cũng đẹp nữa nhưng vẫn phải có cả bếp ga vì vùng em ở thường xuyên bị cúp điện. Em nghe nói có cả loại bếp kết hợp có cả vùng nấu bếp từ & vùng nấu bếp ga nên muốn tìm hiểu để mua.
Bếp từ cao cấp hãng nào tốt nhất hả các bác?

Hạng B1
12/9/19
62
51
18
32
Bếp xịn thì ngân sách rơi vào khoản 30-40 triệu bác nhé.

Hạng B2
16/9/19
103
51
28
37
Đồ bếp mà mua của rosieres thì cao cấp rồi nhưng chắc giá chát lắm bạn nhỉ.
tuy giá thành khá cao nhưng chất lượng bếp thì vượt trội về công nghệ & có tuổi thọ bền bỉ hơn nhiều các hãng khác bác ah. Trc khi chọn mua bếp từ Rosieres em từng tăm các thương hiệu bếp từ khác như Bosch, Siemens, đặc biệt là thương hiệu Bosch thông dụng phổ biến ở Việt Nam. Sau khi tìm hiểu sâu & có tham khảo tư vấn của một số bạn bè đang định cư ở châu Âu em mới quyết định chọn mua bếp từ của Rosieres đấy chứ.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: bachbum2009
Hạng B1
17/8/19
51
25
18
40
Bếp từ bác cứ hàng nhập Châu Âu mà sài, vừa bền vừa đẹp

Hạng B1
23/7/09
61
79
18
Nhà em đang dùng bếp từ không giới hạn vùng nấu Rosieres (Pháp) rất ưng cái bụng. Nó có nhiều chế độ nấu, nhiều tính năng, sử dụng an toàn. Bác tham khảo.
View attachment 2835782
Bác có con bếp xịn quá. Mẫu này chắc phải mấy chục củ bác nhỉ. Em ưng mẫu bếp nhà bác quá.

Tập Lái
8/10/20
23
56
13
30
tuy giá thành khá cao nhưng chất lượng bếp của hãng này thì vượt trội về công nghệ & có tuổi thọ bền bỉ hơn nhiều các hãng khác. Trc khi chọn mua bếp từ Rosieres em từng tăm các thương hiệu bếp từ khác như Bosch, Siemen, đặc biệt là thương hiệu Bosch thông dụng phổ biến ở Việt Nam. Sau khi tìm hiểu sâu & có tham khảo tư vấn của một số bạn bè đang định cư ở châu Âu em mới quyết định chọn mua bếp từ của Rosieres đấy chứ.
Bếp bosch bán tại Việt Nam sản xuất bên tàu nên em ko khoái lắm.

Hạng B2
16/9/19
109
41
28
37
Em thấy ngoài siêu thị bán nhiều dòng bếp tên nước ngoài giá rẻ lắm, nhân viên bán hàng toàn giới thiệu là thương hiệu đến từ châu Âu thôi. Mà giá rẻ như bếp china nên em cảnh giác :D gì chứ thiết bị nhà bếp dùng lâu dài mà lại liên quan tới vấn đề an toàn nên em ko hám rẻ.

Hạng B1
1/4/18
77
45
18
Nhà em đang dùng bếp từ không giới hạn vùng nấu Rosieres (Pháp) rất ưng cái bụng. Nó có nhiều chế độ nấu, nhiều tính năng, sử dụng an toàn. Bác tham khảo.
View attachment 2835782
Mẫu bếp từ rosieres này đỉnh của đỉnh luôn bác. Bác mua hàng xách tay hay mua ngoài siêu thị điện máy vậy?