nva confirmed
Hạng B1
25/10/03
57
1
8
Binh Duong
Chào các bác!
Chuyến offline Hồ Tràm kỳ này vui và hoành tráng quá, được như vậy là nhờ sự nhiệt tình tham gia của các bác cùng với sự chu đáo của ban tổ chức(cụ thể là bác hội trưởng Moon). Hẹn gặp các bác ở những lần off sau nhé.
À báo cáo với các bác là tình hình là sau khi về gần tới Bà Rịa thì bị tịt mất một bên còi, chỉ còn 1 cái bên tài (xe 320i -2013 mới chạy được 950 km). Có hỏi bên service của EA thì họ báo là trong 2 tháng đầu thì còi hay bị tịt như vậy !?!? xuống hảng thay và chỉnh lại sẽ ok, vậy cho hỏi có bác nào bị giống mình chưa, cho ý kiến nhé. Cảm ơn.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
8/1/13
48
7
8
Đã về đến nhà an toàn...vẫn còn cảm giác rất "yomost" khi được cưỡi "ba hai" đi phục vụ bà cả và tình cảm của anh em bimmer dành cho nhau, cảm ơn Ban điều hành BFC đã cho anh em bimmer những thời gian thật vui vẻ, hóng kỳ off tiếp theo trong năm và 2014.

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
LỜI CÁM ƠN​
Đầu tiên xin cho em một lần nữa cám ơn tất cả các bác đã tham gia cũng như các bác không tham gia nhưng cũng chung tay ủng hộ chương trình lần này của BFC.​
Chương trình đề ra cơ bản các mục chính đã hoàn thành, tuy nhiên còn một số lúng túng trong khâu tổ chức và thiếu sót, em mong các bác bỏ qua và BTC sẽ rút kinh nghiệm cho những lần tới được tốt hơn. Em hy vọng là các bác cũng đã ít nhiều relax trong chuyến đi vừa qua cùng mọi người.​
Sự thành công của chuyến đi không phải do em hoặc do ban tổ chức mà đến từ chính từng thành viên BFC, khi cần nghiêm túc sẽ nghiêm túc, khi cần hết mình sẽ hết mình, các bác là nhân tố chính cho sự thành công của hội chúng ta.​
Em sẽ post chương trình kế hoạch cho BFC năm 2014, mong các bác vào cho ý kiến để chúng ta cùng nhau lên kế hoạch sớm cho các hoạt động trong năm nhé!​
Em xin cám ơn​