Hạng D
2/6/14
1.356
901
113
30
Nói chung không có lửa làm sao có khói chứ, đành rằng là vi phạm luật định nhưng nếu xxx làm đúng trách nhiệm và công minh thì ai nói tới làm gì và tại sao lại có trang otosaigon này chứ, em nói đúng không các Bác. Theo em thì công khai nik facebook của người bị bắt này xem nội dung như thế nào để mọi người nhận xét và để tránh k vi phạm pháp luật quy định.
Otosg ko phải lập do nhiều xxx đâu nha bác. Chỉ có xxx xuất hiện do nhiều xxx thôi

30/7/15
247
147
43
44
Otosg ko phải lập do nhiều xxx đâu nha bác. Chỉ có xxx xuất hiện do nhiều xxx thôi
Ý em nói là do xx nhiều đó Bác, mà tại sao gọi xxx hay cờ hó j j đó chắc Bác cũng hiểu mà, và cũng từ những cái sai của họ mà người dân chúng ta k biết gửi đến đâu nên mới có nhiều diễn dàn lập ra để chúng ta nói lên chính kiến của mình đó Bác.

30/7/15
247
147
43
44
Nói chung là phải làm một phát như vậy để cảnh báo những ai dám nói thẳng nói thật về xxx đó các Bác, và nói chung thì mình nên dẫn chứng cụ thể và chính xác đồng thời ghi chính kiến của mình chứ k được lăng mạ hay chửi gì hết vì điều đó đã có trong luật cấm rồi, mình nên làm đúng theo Hiến pháp và pháp luật, dân có quyền làm những điều mà luật không cấm nhưng các anh cũng chỉ được làm những điều luật cho phép mà thôi.

Hạng B2
16/10/14
495
547
93
48
hai phòng à ,có phải chỗ chó vàng VS chó sanh hơm ?