Hạng F
22/10/09
8.170
30.165
113
em q uên, 4 bánh xe mà tụi nó còn ăn cắp được mà.. còn nguyên con xe chúng còn lấy cắp được, như case của bác gì o Dalat mất chiếc FE màu đỏ đến h chừa tìm ra

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Bác Mêxe trong Xóm em cũng bị mất xe:
[link]http://www.otosaigon.com/forum/m2447792.aspx[/link]

Em bị lột cả bộ nẹp cửa, đau thiệt

grenade nói:
em q uên, 4 bánh xe mà tụi nó còn ăn cắp được mà.. còn nguyên con xe chúng còn lấy cắp được, như case của bác gì o Dalat mất chiếc FE màu đỏ đến h chừa tìm ra

PhD nói:
Bác Mêxe trong Xóm em cũng bị mất xe:
http://www.otosaigon.com/forum/m2447792.aspx

Em bị lột cả bộ nẹp cửa, đau thiệt

hahaaaaa
Vậy là các anh Đạo Chít đã Cãi Tiến UPdate rùi đó!

Tập Lái
17/6/09
19
2
3
Cảm ơn các bác đã tư vấn. Nhân đây muốn chia sẻ kinh nghiệm mất kính để các bác đề phòng. Số là em hay đỗ xe trước nhà, trong hẽm cụt. Bình thường, trong hẽm người qua lại đông đúc, xe để vô tư. Trong hẽm nhà em cũng có khá nhiều xe. Thứ bảy trước 2/9, chiều mưa to khủng khiếp, đường ngập, em chưa gửi xe vào bãi kịp, định chờ nước rút rồi đi. Thế rồi mưa tạnh. Lên xe nổ máy đi gửi thì hỡi ôi... chỉ còn lại hai cái cùi. Tức như bò đá. Thằng trộm nó lợi dụng trời mưa to để bẻ kính các bác ah.

• Like
Reactions: vinaphone
PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
Bác matngoc bị mất ở đâu vậy? ông anh em cũng bị mất đúng 2/9 lúc trưa trời mưa to (ở Vũng Tàu) ngay trước cửa nhà em mới đau chứ

Hạng B2
2/8/05
345
2.156
93
TP HCM
Em mới bị bẻ kính trong lúc đứng chờ đèn đỏ ở ngã 4 Nguyễn Văn Linh, Nguyễn Huu Thọ, 2 thằng đèo nhau, 1 thằng nhảy xuống ghé vai vào và trong vòng vài giây thì cả củ rụng ra, nó giật mạnh nhưng vì em đã ra bác Khactrung gắn cáp nên nó ko có lấy được và bỏ chạy, nó làm rất nhanh và chuyên nghiệp trong vòng mười mấy giây thôi. Bác nào chưa đi gắn cáp bên trong nên đi gắn cho chắc ăn.

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Mình nghĩ chắc là phải mở cửa sổ khi chạy qua khu vực này để sẵn sàng "chiến đấu" với bọn "gương tặc" này thôi.

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
sao bác ko đạp ga lủi bỏ mẹ nó đi ?????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????