Tập Lái
17/6/09
19
2
3
Xin chào các bác. Con Innova nhà em vừa bị bẻ cặp kính chiếu hậu. Bác nào biết giá thị trường hiện nay là bao nhiêu và mua chổ nào xin chỉ giúp. Cám ơn rất nhiều.

Hạng C
11/9/10
555
263
63
Chào bạn,

Mình thấy giá kính chiếu hậu Innova hiện nay đang chào bán hàng chính hãng ở nhiếu cửa hàng từ khoảng 1t5 đến 2t cho 01 kính hàng mới 100%. Bạn thử qua bên mấy tiệm bán phụ tùng ở An Dương Vương xem sao, nhưng nhớ kiểm tra giá trước nhé.

Hạng F
22/10/09
8.170
30.035
113
xin chia buồn cùng bác..nếu mua kính mới, sẵn dịp bác lắp luôn dây xich khoá bên trong và độ thêm moto để đóng mở kính bằng điện. Hôm rồi em thấy trên TV 1 mem os độ xe Kia Morning - gắn thêm kính hậu đóng mở bằng điện...

theo em cách duy nhất chống bẻ kính là nên có nhà máy sx kính chiếu hậu tại VN, cung dồi dào thì giá rẻ, lúc đó xem chúng nó có còn vặt nữa ko... giống như hồi xưa có màn gỡ cốp xe dream, astrea vậy đó, chừ có thằng nào thèm gỡ đâu

Hạng C
1/7/09
622
14
18
58
grenade nói:
xin chia buồn cùng bác..nếu mua kính mới, sẵn dịp bác lắp luôn dây xich khoá bên trong và độ thêm moto để đóng mở kính bằng điện. Hôm rồi em thấy trên TV 1 mem os độ xe Kia Morning - gắn thêm kính hậu đóng mở bằng điện...

theo em cách duy nhất chống bẻ kính là nên có nhà máy sx kính chiếu hậu tại VN, cung dồi dào thì giá rẻ, lúc đó xem chúng nó có còn vặt nữa ko... giống như hồi xưa có màn gỡ cốp xe dream, astrea vậy đó, chừ có thằng nào thèm gỡ đâu

Hồi xưa tháo cốp xe 2B, bây giờ cốp xe 2B không bán được nó tháo kính xe chiếu hậu 4B. Nếu đến lúc kính chiếu hậu dồi dào như bác nói thì bác nghĩ xem nó sẽ tháo cái gì? Cốp xe 4B chăng, hay cái máy? Đối với bọn ăn cắp và bọn tiêu thụ đồ ăn cắp thì ý nghĩ nó cũng dồi dào lắm bác ạ. Có một điều vô lý là ngoài chợ bán đầy hàng ăn cắp một cách công khai mà vẫn.... công khai phát triển, trong khi luật pháp có quy định về cái tội tiêu thụ hàng do người khác phạm tội mà có. Thậm chí bọn móc tui trên xe buýt đã bị bắt rồi mà còn được thả nữa là....

• Like
Reactions: bigman2711
Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Bác nên mua bảo hiểm mất cắp cho lần ới luôn đi nhé! Chia buồn cùng bác.

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
Trước tiên xin chia buồn cùng bác chủ thớt!Nhưng em có tý ý kiến:
Bác mả ra An Dương Vương hay Trần Bình Trọng để mua,nghĩa là bác đi mua lại chính cái gương chiếu hậu của bác bị ăn cắp.Khác gì vô tình tiếp tay cho bọn ăn cắp,vì bác vừa làm đầu vào vừa làm đầu ra cho chúng nó! Theo em,tuyệt đối không ra mấy chỗ đó mua lại,như vậy mới góp phần giảm được nạn trộm gương cho cộng đồng xe 4B nói chung,trong đó có cá nhận từng người bác ạ!

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
thuc_teao nói:
Chào bạn,
Mình thấy giá kính chiếu hậu Innova hiện nay đang chào bán hàng chính hãng ở nhiếu cửa hàng từ khoảng 1t5 đến 2t cho 01 kính hàng mới 100%. Bạn thử qua bên mấy tiệm bán phụ tùng ở An Dương Vương xem sao, nhưng nhớ kiểm tra giá trước nhé.
Không có giá rẻ vậy đâu bác ạ, 1 cặp của inn V gần 6tr bác ạ, Inn G thì khỏang 5tr đó

grenade nói:
Không ăn thua bác ạ, nó cắt luôn cáp nhé,

Tập Lái
29/5/10
7
0
0
ôi trời đất mẹ ơi!
xe Ông Cậu sắp lấy INNova 2010 nghe vậy chắc kêu Ỏng đổi KIA SPECTRA đi cho khỏi bị Bể quá!